Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i will not forget....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NILHAM RASHED, Feb 6, 2011.

  1. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shukri llah jamani allhamdulillah niko tena hapa mbele yenu na sitafanya kosa kujakuwaeleza na kuwa mkweli kwa kila hali......
    kitu muhimu ni kuwashukuru na nyie kuwa pamoja na mie....sikuruhusiwa kuchukuwa lap top wala telephone kwa ajili sikutakiwa kuwa na mawasiliano nilipo fika siku iliofatia nilimbiwa nirelaxy kwa mda wa siku nzima na xray nilichukuliwa alfajir siku ya pili... alhamdulillah ni miezi micache sana tangu nilipopatwa na hali ile yaani takriban kama 9months.... lakini allah kareem wallah majibu yalitoka mazuri,,,,lakini subhallah kila mtu na ujuzi ake kweli...yaani baada ya kuchukuwa result hapo hapo aliingia nurs akanambia baba ako kaanguka njee na kesha fariki... la ila ha llah nilipata shork kidogo hapo hapo nikaona nachukuliwa natizamwa mapigo yangu yalikuwa kawaida kama mtu wa kawaida akipatwa na kitu... ila presha tuu ndio ilikuwa low sana sana ,,, ila kwa moyo haukuwa na tatizo kumbe ile ilikuwa ni plan yao tuu yakutaka kuthibitisha na kutoa amri kwamba huyu kwasasa anahimili kubeba jambo lolote kwenye moyo wake...
    Niliwamiss sana sana jamii forum wooote kwa ujumla na nawashkuru nyooote kwa sopport zenu,,, nnafuraha tena kuwa nAa nyie hapa..nawapendeni nyote ndio maana nikawajulisha hali yangu,,, allhamdulillah allah qareem..
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada na tunamshukuru Mnyezi Mungu kwa rehema zake uko nasi tena na pole sana. Karibu.
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole kwa yote mpendwa! Tupo pamoja na karibu tena jamvini.
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    alhamdulillah unaendelea vizuri sasa....welcome back habibi
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ashukuriwe Mungu kwa wema aliokutendea karibu tena.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ila mimi sijaambulia labda nisome upya yawezeka umetawala mawazo yangu ndiyo maana sijakuelewa!!nitarudi tena ila kwakufata mkumbo na sema pole!!
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahsante sana sana ....
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehehhe maybe ya wezekana mi si mjuzi sana wa kiswahili abuy nisameh lakin kama hukunifaham...
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tanx habibty.........
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tanx my boy i'm here now.....
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa nimekusoma baada ya kutulia Hongere na pole wish......
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    NILHAM RASHED Pole sana na karibu kwenye familia yako kubwa ya Jamii Forums
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooohhh shukran ndio mana nipo hapa na wanaoniwesha zaidi ni nyie woote kwa ujumla...
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooooh tanx..
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    pole halaf karib , tumefrahi kukuona tena.

    free advice: usitembelee jukwaa la siasa kwa kipindi hiki. hilo jukwaa side effect yake linatibua moyo bila huruma.
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana na karibu tena
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kule mie nikitembelea nenda kucheka tuu watu wanavyojibishana kwasababu sina moja nilijualo kutoka africa,,,, au kucheka pia huniruhusu??
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooohhh tanx alot...
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe India ukicheka sana unaongezewa mshahara, wanasema unajiongezea afya ya kufanya kazi. cheka mama! cheka wakuone .
     
  20. papag

    papag JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 603
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    bwana aliye juu apewe sifa.
    karibu cna sister na pole
     
Loading...