Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Will Never Trust Any Man

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by condorezaraisi, Nov 26, 2011.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mwaka umepita tangu aje kwangu na kunambia ananipenda sana,na kuniahidi mapenzi yake yote baada ya kuachana na aliyekuwa wake wa ubani ,lakini juzi nampigia simu ananiambia amerudiana na mpendwa wake ooh me nimepata shock naapa sitapenda tena,haya ni maneno ya mdogo wangu camilla,
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mhh ni pm namba yake nimliwaze
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole sana ndugu. Wanaume ni viumbe vya ajabu. Usiviamini hata kidogo.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hata wanawake hawaaminiki.
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    my GOD we makamo gani dada hus
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wanawake ni watu waaminifu sana? Just imagine: Zaidi ya 60% ya wanaume waliopimwa vinasaba (DNA) kwa Dar wamekutwa wanalea watoto si wao! Inanikumbusha usemi mmoja maarufu kwamba "mama ndiye anayemfahamu baba wa mtoto!"
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    makamo yanahusu vipi hapa?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimeongelea wanaume na sio wanawake. Unaweza toa mtazamo wako kuhusu wanawake.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mpe pole sana kwani alikuwa halijui hilo,maisha sasa yamebadilika uaminifu hakuna ,mungu atamsaidia
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio nimetoa mtazamo kuhusu wanawake, nao baadhi yao si waaminifu! Hapa nilitaka nikupe ujumbe kwamba SIO wanaume WOTE wabaya na pia SIO wanawake WOTE wazuri!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    husninyo sweet uwe makini mama naona kila mtu analalamika na wanaume,nisijeona post na ww unalia wamekutenda
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ni experience tu, akishawajulia hawamsumbui tena.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada, unaweza kujilaumu sana lakini huyo jamaa anakili sababu ya kufanya alivyo fanya. Alikupenda wewe kwakuwa tu ameachana na anayempenda. Hakuwa na mapenzi kwako.

    Pole, endelea kutafuta. Wa kwako yupo na atakuja.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ooh! Hapa sasa ndio umefikisha ujumbe vizuri na nakubaliana na wewe.
     
  15. Yuri G

    Yuri G Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno 2 hayo! itafika kipindi atasau na kumic.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hii riwaya nzuri sana! Hii Inamaana hata baba yako hutomwamini? Bila Shaka Naye ni mwanaume.

    Avoid crazy generalization
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanawake ni invisible species,take care with them
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uaminifu hakuna kwa wanaume na wanawake au kwa wanaumepeke ye2?
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    All right!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mungu amemuumba binadam kwa tabia ya usahaulifu
    ATASAHAU NA ATAPENDA NA ANAWEZA AKATENDWA TENA PANAPO MAJALIWA
     
Loading...