Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I will never ever return to Afghanistan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Jul 30, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wacha uzezeta huo na ufinyu wa mawazo kama ungekuwa mwanangu ningekubadilisha na mkate tu , mbona Waganda walipoingia Kagera tuliwaua mpaka wakasema basi sasa kwa kuwa kule umeona ni Waislamu na haikukupitikia kama wamevamiwa na majeshi ya kigeni ,hivyo ni haki yao ,na kama hufahamu ugonvi wa ndugu inasemwa haifai kuingilia ,sasa jiulize kwa nini ?
     
Loading...