Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I will miss you so much JF!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msafiri Kasian, May 11, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kusema ukweli,Jamii Forums ndio imekuwa kimbilio langu la kila siku! Inaniwezesha kujua yanayoendelea humu nchini kwetu.Sijawahi kukosa kuingia JF kwa siku mbili mfululizo,sasa sijapata picha hizi siku nne mfululizo itakuwaje. Nawatakia mafanikio mema MODERATORS,naamini hii yote ni kwa ajili ya maendeleo yetu.Mungu awabariki.
     
Loading...