Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I will miss Jamii Forum

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba_Enock, Dec 22, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Takribani siku 30 zijazo sitakuwa na access na Mitandao ya Internet - Naenda kwenye "Retreat" Parokiani kwetu - Kabashana

    Kwa kipindi hicho chote itakuwa ni kufunga na kusali masaa 24.

    Mungu awabariki nyinyi wote na familia zenu mmalize salama kipindi hiki cha sikukuu...

    Tutawaombea
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Haya baba utuletee zawadi.
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safari njema kiongozi! Happy ya Noeli na mwaka mpya!:party:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    will miss yah kwa kweli....pry 4 me eeeh....merry xmas and happy new year
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Iombee na avata yako ishindwe
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    We will miss you too, by the way i will be keeping an eye on dena till when you come back
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Allah akutangulie baba enock.....inshallahh tuonane mwakani!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    safari njema mkuu!...Lakini kama simu itafanya kazi na mtandao pia si utakuwepo?...au ni uamuzi wa moyoni kuwa mbali nasi!
    Salamia wote huko.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    I will take care of my self for the sake of Baba Enock
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    i will take care of you sio ombi bali ni amri
     
  12. semango

    semango JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Salamu zao huko,na Mungu awatangulie.merry xmas n happy new year
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Amri ya nani wewe?? Kwani BE amekwambia hayo mbona una kiranga wewe lakini aaahhh
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    maagizo yameishatoka so hauwezi kwenda kinyume nayo
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    BE hebu nisaidie huyu mtu sijui nimfanyeje ndo umemwachia madaraka yote au maana simuelewi mie
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    uliishawahi kusikia maagizo kutoka kwa rais yakapuuzwa hebu acha kuwa mbishi bwana
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Golden chance never come twice ha hah ha ha haha hah
     
  18. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu iombee pia jamii forum iendelee kuwa kimbilio la wengi, tulizo la nafsi na kubwa zaidi kuzidi kuwa kipaza sauti cha wanyonge ambao sauti zao ni kelele masikioni mwa wakubwa/viongozi wetu lakini kamwe si JF. Nakutakia kila la kheli na Mungu akutangulie na hakika hutarudi kama unavyokwenda! Tuombee wote pia, nasi tutajifunza toka kwako
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kabisa usichezeee hii nafasi utaijutia i tell you
     
  20. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bila shaka utatukumbuka katika maombi yako. Kila la kheri, Noeli njema na mwaka mpya wa mafanikio.
     
Loading...