Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I was lonely and YOU WERE THERE!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Mar 5, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi hua inatokea kwamba watu wanaona/chukulia vitu zaidi ya vilivyo (READING TOO MUCH INTO SOMETHING).
    Kwenye mapenzi mara nyingi tunalalamika ''nilidhani ananipenda sasa inakuaje ananiacha mimi kwaajili ya mwingine??...Inakuaje ananiacha tu bila hata sababu??Mbona sijamkosea chochote???''
    Ukweli ni kwamba wakati mwingine mtu anakua na wewe sio kwamba anakupenda sana bali anakua na hitaji la kua na mtu karibu.....na hata kama katika hali ya kawaida wewe usingekua chaguo lake la kwanza anaamua kua na wewe kwasababu uko pale karibu na tayari.

    Kama ambavyo wadada wengine hua wanaassume mkaka anamtaka kwasababu tu he is being nice and kind......au kwa wakaka (baadhi) mdada anajilengesha kisa tu kakukumbatia au kakualika mlo kwake au sijui kakupa zawadi ndivyo ambavyo wakati mwingine hua tunaasume tunapendwa hata kama hatujaambiwa!!!

    Unaweza kujikuta kwenye mahusiano mazuri ajabu...hamna kugandana wala kusumbuana kwa wivu....yet kila mmoja anaoneysha kujali kiasi kwamba mtu unaona hapa nimefika!!!Siku mwenzako akiona upweke wake umeisha anakuangusha kama mkaa wenye moto wewe unabaki uking'aa macho!!!

    Newayz nnachojaribu kusema ni kwamba wakati mwingine hua tunajiumiza wenyewe kwa kufanya kitu kidogo kua kikubwa bila uhakika....inabidi tuanze kuchukulia mambo kirahisi kwa kiasi flani pale tunapoanza mahusiano mpaka uone kama kweli mwenzako anaelekea unapofikiria kabla ya kutoa moyo wako wote!!!!

    Nawakilisha!!!
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    HAPANA
    NAKATAAAAAAAA KABISAAAAAAAAA :hand::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
    WEWE HAUNA MIAKA 23:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
    The Following 2 Users Say Thank You to Lizzy For This Useful Post:

    CPU (Today), Mr. Cool (Today) ​
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lizzy stop analizing too much yoooo! there is a saying a woman will kiss a lot of frogs before meeting her prince so most probably you are in the frogs phase,just hang in there you prince is still on his way.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Khah! we ulimpenda Liz au number 23 ???
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inaitwa "thinking on behalf of someone hiyo...." nimeipenda hii thread....mtu akishikwa tu katumbuka.....tuwe tunatulia kidogo....wengine tunaonyesha mapenzi bila hata kujijua.....l.o.l
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kweli, tupeane muda angalau miaka miwili ya kusomana. Kuona kama tabia zinaendana.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    so you are one of the frogs??? habari yako bana....??
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh....miaka miwili unasomana na malaika au binadamu mpenzi? vipi ile kitu inakuwepo au ndo forbidden hadi certificate ya kusomana itolewe??
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaniambia ana 23yrs, nimempenda kwa sababu bado kabinti katamu. Akiniambia yuko 34 wakati nimeshamuoa simuelewi na wala sitamuelewa
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhahaha!!!Sipiyu bwana!Niweke cheti cha kuzaliwa?????
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! spanish lady mambo gani ya kuwekeana usiku hayo siku mbili zinatosha nikija Dom ijumaa mpaka jumamosi umenisoma na kunikabidhi kilakitu sawa ?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uporoto bwana mi nlikua nafikiria tu!!I know where my prince is.......usafiri tu sina wa kumfuata alipo!!!!!!!:wink2:
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Weka kabisa na mimi naweka sasa hivi, tena nitaweka passport yangu
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kabisa dearest.....unakuta mtu anajiaminisha kile anachotaka yeye bila kujua kama ndicho au la!!!!:decision:
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilijua tu utanishambulia lol! vipi hujambo,hivi dear is it that time of the month nini ? nisije nikachukia kumbe ni mambo ya biologia hahaha!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ile kitu haipo aisee. Ila mnaweza kuanza mdogo mdogo. Kisses & hugs huku mkiendelea kusubiri certificate.
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh....inauma hii ukiifanya....unajiona mjinga sana mwishoni....ndo maisha dearest...!!!!!!!!!!!
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa kuna wengine tunamtaka hata akiwa 43 how about that.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa je nikifikisha hiyo 34?????:A S 13:
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa huko unakoenda tutakosana....uwe na mipaka Uporoto...:rain:
     
Loading...