Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I wapi ile tovuti ya Ccm tuliyoilia ubwabwa na muziki wa Nape pale Dom?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjenda Chilo, Aug 31, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nauliza tu, mwenyekiti alizindua nasi tukala ubwabwa na burudani ya muziki, vp mwenezi inapatikana kwa anuani gani?
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kuna ccmblog labda ndio hiyo
     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kuigaiga mambo wakati hata hawajui umuhimu. hivi ccm mafisadi/majambazi kweli walikuwa serious kwenye hili?? i doubt, nadhani ni kiherehere na kuwashwa kwa ZUZU nape ndo kulipelekea kukurupukia jambo ambalo chama chake hakilihitaji. it was a MERE SHOW OFF.


    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, waelimike ili waling'oe madarakani hili li-serikali la ccm MAONGO/MAFISADI/MAJAMBAZI/WAUAJI.
     
Loading...