Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I wapi ile thread ya kuchakachua facebook?????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NOT FOUND, Jun 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikiufuatilia sana ule uzi wiki yote, but nimeutafuta leo siuoni, what happened?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,227
    Likes Received: 5,503
    Trophy Points: 280
    lmeshachakachuliwa
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwanza na wewe msanii ungekuwa ni mfutliaji mzuri wa ile thread uzi wakoo huu ungeaundka nyingi na si leo.

    Pili hii thread peleka kwenye complaints kule utapatamajibu
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamiliki wa JF wameiondoa wanaogopa tusipate hiyo elimu maana wanahisi tunaweza kufanya majaribio yetu hapa kwao.... Hata wakibana tutaipata kwingine tu siyo lazima hapa JF....


    Na weza kusema kuifuta ile thread ni kuishiwa kwa MODS wa JF maana imekaa takriban wiki nzima hivyo watu tumeshapata elimu ile iliyo kusudiwa... Forums za mijadala kama ile zipo nyingi tu siyo lazima iwe hapa....


    Pia naomba hao MODS walio ipoteza ile thread waipoteze na ile topic ya kuchakachua modem kama hawataki mambo ya uchakachuzi.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hii nilishaijua itachakachuliwa..so nilicopy baadhi ya codes muhimu zote na ninazo hapa,so ukitaka niPM nitakuatia zile ambazo nimezisave.!!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    :becky::becky::becky: ziweke tu hizo code tujifunze maana jamaa kuna watu wariruhusu awa hca aaishi kuonyesha ligin window ya admin panel.
     
  7. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we jamaa mnafiki kinoma yan, comment yako YA KWANZA hapo juu imekaa kimajungu.
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Pole kamanda unajua week end hiiii tena usikonde na na safari larger na mwanga wa screen havipatani. teh teh teh

    Ila umenichekesha mnafiki na hapo hapo majungu.

    Mtu mwenye majungu na mfaiki ni yule anaogpa kumwambia mtu ukweliau kile anchoamini kwa kuogopa kumuuzi. Kama unaona nimekudhi ujue sina unafiki wala majungu.

    But nisamehe mkuu ile thread ilikuwa bomba. Laikini sidhani ama yule jamaa angeweza kuhack Au kumbusha aliishia wapi ?
     
  9. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    peace and love
     
  10. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mh!!

    "Jamii forum where we dare to talk openly"

    Hii slogan imekaa kitapeli tapeli.....Kama nakosea haya we dont dare..pia kuna ma moderator ni MAFISADI.

    anyway u can stop the thread but watu washajua!!!!

    cheers...
     
  11. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    ILE thread ipo, hii hapa http://www.google.co.tz/url?sa=t&source=web&cd=1&ved=0CBwQrAIoADAA&url=http%3A%2F%2Fwww.jamiiforums.com%2Ftech-gadgets-and-science-forum%2F139427-jinsi-ya-kuchakachua-facebook-account-ya-mtu-for-fun-new-post.html&ei=lFjsTbHMDcKVOp-WiYwB&usg=AFQjCNHRsPIkuJBOi-3LNuxlg3VcL2ZjqA

    ila cha kushangaza ni kwamba wameiblock ili moderators wasome na kujifunza wao wenyewe...Anyway. poa tu UFISADI unaendelea

    SHAROBALO, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
    1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...