Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I want to m@ke a Story.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Apr 13, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa kuziunganisha hizi signature........

    mfano: baada ya kusema "MIafrika ndivyo tulivyo" mwenyekiti wa kikao alimfuata akamnong'oneza "If you can't convince them, confuse them." ndipo alipoibuka mjembe mmmoja na kusema "Ukubwa wa Boflo...Kiboko yake Chai" ndio hapo mtoa hoja akachekelea "He who angers you conquers you" baada ya hali kuwa haijatulia aliibuka katibu na kumwambia mtoa hoja "Critics are Our Friends, they tell us Our Faults" na kweli waswahili husema "Mama hasingiziwi mtoto" ndipo hapo.....
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wale wataalamu wa hadithi tusaidiane....
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwanza kazi ya kuzikusanya ni kubwa. NakupongezaSmiling Saint!. Ipo ninayoipenda sana ya Smile.
    Sasa ndugu kuunganisha zote kwenye hadithi fulani ni kibarua kigumu. Labda inawezekana tukipeana muda. Je, wengine mwasemaje?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Usibabaike na rangi utamu wa chai sukari
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah, watu mna muda sana...
    Big up!!
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    uwiii...nakumbuka yakwangu tu...
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaa dogo umenikumnusha Arumeru...Lol
    Unajua alinifurahisha Nassari alipompiga kijembe Sioi...lol
    Eti "Ukubwa wa Boflo...Kiboko yake Chai" na
    "Heri dogo Janja kuliko Kubwa Jinga"....
    Hayo ni kutoka Arumeruuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kukaa kimya ni jibu la mjinga...
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    dah now nipo kwenye mobile... nikigusa computer ntaendelea
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii inafanana na mikatabafeki.

     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hii ni yangu original, ikiwa ni nukuu toka kwa wimbo wa Langu Rohoni ulioimbwa na malkia, Leila Rashid.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mphamvu mzima wewe? Poleni sana na shughuli za msiba....
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwenye hii hadithi mie nitakuwa msomaji.......
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    very soon......
     
Loading...