Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I want dagnoss from Doctors only

Discussion in 'JF Doctor' started by Kisima, Nov 27, 2011.

  1. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Doc!
    Please what ı want to revıal to you ıs a true story!
    Dont even hesıtate replyıng me because ı am ın a monent that have no return!
    I have a gırl whom we spent the whole 2008 ****ıng her. Wıthout havıng any protectıon.
    The ıssue ıs, ı forsaken her at the tıme ı marrıed my wıfe ın 2010.
    I kept commınıcatıng wıt her all thıs tıme as you sımply know we men tend to not not forget the one who just fought maxımum to what we deserve!
    So nılıvo mcall jana akanambıa kuwa anagono sugu ambalo katumıa dawa from mıdıest of 2010 tıll now hajapata dawa ılıyompa relıef.
    Bahatı mbaya nataka nımkamue very soon just to refresh my roots!
    Naomba ushaurı wa kıtaalam atumıe dawa ganı ılı apone nıweze kukutana naye.
    Coz mpaka wahz nshamzalısha mke wangu nılıenae na nıpo fresh kabısa.
    Ila nımemmıs sana huyu bıbıe na alınıkosha sı utanı enzı zıle nakutana naye!
    Plz plz plz ma doc wa JF just dıagınose me whıch kınd of. Doze should ı use to make her free from spreadıng the dısease!
    Nı hayo tu!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    If you want diagnosis from real doctors go and see a real doctor.
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pambaf kabisa!!
     
  4. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Man you are sooo sooo disgusting!! Mapenzi nje ya ndoa yalishapitwa na wakati kizazi cha sasa ni cha science and technology no time to waste. Muulize mkeo akushauri ni dawa gani umpelekee huyo kimada wako. Je kama na mke wako anataka kujikumbushia wa zamani wewe unaionaje hiyo???
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Thank you!
     
  6. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Unachekesha sana coz mke wangu mı ndo nılımtoa bıkra saat ataenda kwa wapı wakatı mı ndo mjuvı wa mavıtuuuuz!
     
  7. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Aaaaaaaghhhrr nashangaa mnachangıa thead wakatı nyıe sı madocs!
    Nataka madoc wanıambıe dawa ganı atumıe huyo ınf. Wangu coz ı mıss her!
     
  8. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    JF docs where are you coz m dyıng!
    I just want to meet here even before the comıng second!
    nımemmıss sana huyu bıbıe kutoka luangwa lındı anajua mambo sımchezo!
    Nıkıkutana naye nahsı ntakufa kwa raha! Naomba dawa jamanı nımnusurı mke wangu!
     
  9. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwanza hakikisha kama kweli ni gono! Nakushauri afanye culture and sensitivity! hapo itakuwa rahisi kujua moja kama ndo yenyewe na pili kujua susceptibility ya hao wadudu kwenye dawa za aina tofaut tofaut, then you use the right treatment!
    Hiyo anayoita gono sugu inaweza kuwa ya kawaida tu ila labda quality ya dawa alizotumia au hao wadudu ni resistant kwenye dawa alizotumia! Culture and sensitivity itakupa majibu ya uhakika zaidi!
     
  10. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Tuanze na Ushauri wa Kitaalamu
    1: Wewe si mwaminifu katika ndoa yako na unaqualify kuitwa malaya
    2: Kila palipo na red ni eneo lenye Udhaifu wako , na usipende kusemea wanaume wengine kwa kutumia 'we men' badala ya 'i'
    3: Kama ana gono ,it means hata yeye anafanya mapenzi na watu wengine (Kama hujamuambikiza wewe) na chain hiyo inaweza kuwa ni ndefu. Na naweza kusema pengine ana VVU pia. Hujatueleza amatumia dawa gani ili usaidiwe na kwa kuwa siyo wewe utakayemeza hizo dawa wala mwenye gono, madaktari hatutibu 'third part'. Inatakiwa tupate maelezo yake binafsi na kufanyiwa vipimo vingine muhimu
    4: Wewe umejuaje kuwa uko fresh? Kwani madhara ya gono yanaweza kujitokea kwa haraka (immediate) au baadaye sana (Late)
    5: Kwa nini ulioa mwanamke mwingine kama huyo bibie alikuwa anakuridhisha?
    6: Lengo la Madaktari hapa JF ni kuelimisha jamii na siyo kuifundisha jamii ufuska
    7: Japo sitakiwi kuwa judgemental lakini kwa Maelezo yako, usipobadili tabia ukatulia na mke, basi waweza kupata ukimwi haraka sana kama kwa bahati bado hauna.

    Mlinde mkeo na Mwanao!
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    You are fcukign disgusting stay true to your wife
     
  12. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I couldn't have put it better.
     
  13. f

    fcharles2000 Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usipende kuptoteza muda wa watu kwa kukusaidia kuendekeza uasherati
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    kumbe wewe ni mjuzi wa mavituzzzz, ninda kalikwae gono sugu uhangaike nalo, halafu ndio utaona raha ya kuwa mkali wa mavituzzzzz
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ok hatuhitaji kujua kilichosababisha hapa................sema straight ugonjwa unaokusumbua ama tatizo lako
     
  16. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    out of fool, comes something stupid........!
    una mke, malaya wa nje tena wana gono sugu wa nini? na mkeo akiamua kumtafta ex bf utajickiaje? sifurahii watu wakushauri ili uendelee na uzinzi wako....! ndoa ni takatifu na iheshimiwe na watu wote.
     
  17. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    I am sorry for thıs dısgustıng post, really ı learnt somethıng of great progress ın my marrıage.
    I love my famıly n my wıfe too.
    ı swear to not betray her ın anyway.
    Apology for ruınıng your day all MMUs wıth such an annoyful post.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Aisee, mi napita ila nakuitia dokta.
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Dr Riwa kamaliza
    nenda kwa waganga ya kienyeji sasa.
     
Loading...