Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I took this charm from tanzania for protection

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ooh ma god
    kwa mnaoangalia televission ya emmenuel wako na ibada inaendelea mtumishi wa mungu akasema kuna mtu
    ana pete ameipata east africa njoo haraka na unapoendelea kusubiri usiku wa leo hiyo pete inakugeuka
    hata muda wa kuja tena church usiweze ametokea handsome mmoja akasema ameipata tanzania akaulizwa
    kwa nini akasema amepata kwa ajili ya protection akaambiwa sio kweli sema ukweli

    akadai alikutana na kimwana akampenda sanasana na kumgaramia mwisho wa siku akamtosa baada ya hapo
    akiwa anaendelea mtuimishi waa mungu akamwambia inatosha kaa pemben mpeleekeni naomba niongee nae
    jamani jamani je ndoa ngapi zimefungwa kwa nguuvu za mairizi jamani nahisi ndio maana kuna vituko
    kila siku kwenye maisha ya ndoa sababu ni umempataje mwenza wako nisiende mbali zaidi

    nahisi baada ya ulevi ni tanzania nomaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mtanzania mwingine kapata neema ya kuitwa akaambiwa unatatizo la watoto umekuwa na watoto watatu wanawake tofauti sasa ndoa yako ujawa wazi sasa umekujaa kuomba msaada akamwambia mtumishi wa mungu dont talk much sir dont talk
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nimeikosa leo monday live service tanesco wametugawia giza! ntasubiri rebroadcast alhamis au ijumaa
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Tazama vizuri watu wengi unaokutana nao uone walivyojipamba kwa chale shingoni, kifuani, usoni na kwenye viungo vya mikono- nipe tafsiri yake.
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I am disappointed kwa watu wanaojiita great thinkers kushabikia upuuzi huu. Supersititious rubbish. Pomoja na uelewa wote tulio nao kuhusu Wanaijeria bado mnaamini huyo ni 'mtumishi wa mungu'? No wonder we are what we are!!
     
Loading...