Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I think she doesn't love me anymore,nimejivua gamba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jan 29, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni girl wangu wa cku nyngi sana{ie tangu primary},tulikua tukisaidiana mambo mengi tu,though smtym tulikua tunaznguana na baadae tunasameheana,last tym{ilikua mwaka jana mwezi wa 10} alnambia ana shida flani hvi,nd she was in need of kiac flan hvi cha pesa,ye akatumia lugha ya nimkopeshe,me ckua na kipingamiz nae,nkamtoa fresh,then 2kaendelea na lyf ka kawaida,cha kushangaza tangu mwez wa 11 kanichunia,kila nkpga namba yake naambiwa iko busy,nkituma txts znakua deliverd bt hazijibiwi..wel nimeamua kujivua gamba kwake cuz nadhan she dnt love me anymore though cjui sababu ni nin ilyomfanya achange ghafla namna hyo!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Akufukuzae hakufuati nyuma.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afadhali umegundua mapema, STUKA!

    Ila kutumia vifupi vya maneno mwapendeani???
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lol bora ujivue mapema kabla hayajageuka magamba
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    pole, mapenzi ndivyo yalivyo
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Senator pole mwaya una bahati mbaya wa wachumba wewe.bora utulize Kama miezi 6 upumue wasije kukupandisha BP.
     
  7. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vua gamba chali angu!!
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Never give up on a girl you love. Lazima kuna jambo. Jaribu kumtafuta na umuliza mano a mano. Au tafuta rafiki yake akutambulishe hilo jambo linalo msibu. Yawezekana bado anakupenda. Usichukuwe maamuzi ya pupa. Waweza ukajuta.
     
  9. e

    ejogo JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni wa kuwa wako atarudi.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama haueleweki afanyeje?? Amekuchoka.....!
     
  11. L

    Laptani Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vua gamba kaka usiishi na BP, mboba mie nimekaa na GF miaka 4 namgharimia kila k2 mpk matibabu akaja kulaghaiwa na mwana apollo. Nilipogundua nikampa pole nakajivua gamba na sasa niko na kifaa mang'anyu. Alipogunndua kaanza kunifuatafuata.
    Nimemwambia aliponiona MCHONGOMA, mwenzake kaniona MCHICHA WA MNAFU. Asikuzingue!!!!!!!!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..koh!koh!koh!..nimepaliwa na ugoro..!

    najiuliza tu kwa namna ninavyowafahamu hawa viumbe (wanawake)...utavua gamba mara ngapi...??!

    ..Mi nadhan hoja kubwa hapa ni wewe kupima na kutafakari kwamba "do you real love her?"..na kama jibu ni "yes" njoo na thread yenye title ya kutuuliza namna ya kuprotect "what you believe it's yours"...hapa ni uzoefu zaidi..koh koh koh!

    goodevening
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jipe moyo anataka kukucheki ni kwa jinsi gani unamhitaji!ila kuwa makini maana siku hizi mapenzi hayajaribiwi! siku hizi tunabembelezana na sio kubembeleza upande mmoja.
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh teh mwache apate maujuzi
     
  15. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenyewe ushampa kiinua mgongo.
     
  16. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole Senator is all i can say, n jus follow ur heart.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Senator, jibu lipo hapa kwa Teamo
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Futa namba yake halafu piga kimya.
     
  19. marida

    marida Senior Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kijana hausomeki,msichana hawezi ghafla tu akawa kimnya bila sababu,jichunguze wewe binafsi na simu ukipiga kuwa busy au haipatikan,anakuwa ameweka all calls kwenye kitu inaitwa blacklist,hii kwa zile phone za kisasa, akiwa na shughuli zake binafsi,either amepumzika au anasoma kama dent,na akiweka simu yake kwa blacklist nyingine mpaka msg ukituma itaandika delivered but yeye haipati kabisa kumuondolea usumbufu.ila later unaweza mtafuta ukamkuta yupo hewan.Mchina kaleta mambo mazur.
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyo binti hakufai tena, hiyo pesa atakuwa amekopa kwa niaba ya boy friend wake mpya ambae aliahidi atarudisha mapema sasa mambo yamekuwa mambo coz demu hakusema kwamba amechukua pesa kwake anajua amepewa na demu wake kwahiyo yule mshikaji haoni umuhimu wa kurudisha.
     
Loading...