Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I think LUSINDE had a point katika ile infamous speech yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Apr 19, 2012.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wakati wa kampeni za ARUMERU, lusinde alitoa maneno makali sana, lakini mimi baada ya kusikiliza na kutafakari nimegundua kuna point ya msingi pale iliyokuepo! JE NI VIBAYA au DHAMBI kwa mtoto kufuata kazi ya baba yake? wewe kama mwalimu, ni vibaya kwa mwanao kuwa mwalimu? je wewe kama daktari ni vibaya kwa mtoto wako kuja kuwa daktari? na je ni vibaya kwa watoto wa wanasiasa kuwa wanasiasa hapo baadae? mtoto wa bush alikuja akawa raisi na yeye kama baba yake, je kwetu TZ ni rahisi kweli kwa mtoto labda wa JK au hata MBOWE kuja kuwa wenyeviti wa vyama vyao??
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hakuna ubaya kufanya kazi aliyofanya baba yako. Shida inatokea pale ukiangalia mtoto yule amepata ile kazi kivipi. Mara nyingi watoto wamepata hizo kazi kutokana na upendeleo kwa vile baba zao walikuwa na wadhifa.Katika hali hiyo watoto wa watu wa kawaida hawapo katika ushindani sawa na watoto wa vigogo.

    Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
     
  3. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Leo kwenye mahojiano TBC1, Lusinde ameigeuka hiyo 'point' unayoisema.
     
Loading...