Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Think I love my wife

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 10, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huwa tunapenda kujibu tu, ooh mi nampenda sana mke/mume wangu, kwa sababu ni mke/mumeo. Hivi umeshawahi kuliwaza kwa undani... Mi nimefanya hivyo... na nadhani nampenda mke wangu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Unadhani?? Huna uhakika?? Au???
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwenye RED! Kwa hiyo huna uhakika?
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    da dena hilo ndilo jibu!! hana uhakika bado!!
     
  5. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I think uko sahihi kabisa, ni swali ambalo wengi wetu (married couples) inatupasa kujiuliza na we have to be true to ourselves though it might be difficult to change things but still there is a need of doing it.
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    For me, you better not THINK but rather BE SURE....

    Mpaka umeamua kumuoa tena kwa mimbwembwe yote ile (kama nilikuwepo) najua ni kwa sababu ULIAMINI unampenda na anakupenda na sio ULIDHANI....Ungedhani ungejipa muda ujiamini na huenda ndipo wengine tunapojikwaa

    Tatizo ni kuwa tukishaoa vile vilivyotupa uhakika wa kupenda na kupendwa tunavitupa pembeni

    Mtazamo mzuri by the way and thanks
     
  7. Zneba

    Zneba Senior Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kweli huyu anadhani hana uhakika
     
  8. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utalitambua kwa kujua umuhimu wake na nafasi yake kama mke kwako
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    you don't luv yo wife,
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,910
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280


    Umenichekesha sana TK yaani baada ya kuwaza kwa undani bado unadhani unampenda mkeo duuuuu we kiboko nafikiri subiri talaka mkeo akiona hiyo topic
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi ipo....!!:A S 13:
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Siku nikijua mtu bado anadhani..... Dah! :nono:
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    Tuko.
    kuna tofauti kubwa kumwambia mke,"Nakupenda mke wangu"
    na kumwambia,"Nadhani nakupenda mke wangu"

    Hilo pia umeshawahi kuliwaza?

    Hapo ulipowaza kwa undani uliwaza nini? Masuali gani ulijiuliza na kujijibu ukafikia "nadhani nampenda mke wangu"
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ninakushauri hii kauli mwambie shemeji yetu "nadhani nakupenda mke wangu", kama unataka kujua kwa nini kuku hanyonyeshi.
     
  15. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    For me

    Nampenda mke wangu. This am sure of it.

    Vinginevyo usingekuwa na haja ya kumuoa. labda kama upendo uliisha baadaye.....
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    kumbe hata na wewe hujaliwazia vizuri ndo maana bado unadhani unampenda mke wako,,,,, huna uhakika..... Pole aisee.

     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani TUKO umeshangaza jamiii!!! Pole sana!
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Jamani sijakurupuka. Nimefikiria sana. Ni rahisi kusema kwa mdomo au kuamini moyoni, lakini ni ngumu kuigiza kutenda. Wapo wanaoimba kila asbh na jion nakupenda na tena wanaamini hivyo lakini wanatenda sivyo. Hivi hamjawaona watu ambao hawaguswi pale wanapowaudhi wenzao. Wapo ambao hawajisikii chochote wakiwaona wake zao wamekasirika, lkn wanaimba kila saa I love You. Wapo wanaojisikia raha zaidi wakila nyama choma baa kuliko kilichopikwa na wake zao lkn wanaamini wanawapenda wake zao. Wapo wanaopeleka nyama kwa nyumba ndogo na mke anakula maharage lkn wana uhakika wanawapenda wake zao. Wapo wasiopenda hata kuandamana na wake zao njiani japo wanasema wanawapenda. Nimejaribu kujifikiria vile najisikia vibaya mke wangu akiudhiwa, ninavyopenda kumuona ana raha, ninavyojitahidi kuepuka kumuudhi, na kubwa zaidi ninavyojisikia raha ninapomwona pembeni yangu. Najua hata hivyo inawezekana vile mi nafanya, sivyo ningetakiwa kufanya. Ndio maana n
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Digna, usijali ye anachukuliaje, jali anakutendeaje...
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Upendo gani huo hadi uutafute na tochi.
     
Loading...