Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I think am in love na mke wa fisadi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cholo, Feb 4, 2012.

  1. c

    cholo Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what should I do mke wafisadi mzuri ana figure nzuri na anajua kukata kiuno
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mchukue ili na wewe uje kufanywa mke wa pili wa fisadi.
     
  3. c

    cholo Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda niwape services wote na mume wake fisadi wanakula hela zakodi zetu
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Cholo una mambo... Ushauri wangu kwako.. Andika kitabu cha fairy tales...we would really love to know the happy endings to all your imaginary tales!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umeshakula naye unataka nini?
    umejuaje kama anakata kiuno?
    unataka tukusaidie nini sasa?
     
  6. c

    cholo Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kujua niendelee nae au nimtose
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, utoto bangidu tupu.
     
  8. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulivoanza nae mbona hukutuuliza?saiv amekukera nini hadi utake kumwacha,we endelea huku ukijua kila alae cha mwenzie nae huliwa!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fisadi alisha kulia mke wako nini.
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Umejuaje hilo red?? Au ulimwona kwenye kiduku?? Acha zako bana...kwa ufupi mafisadi wengi na Mapedeshee usithubutu kupita walikopita, angalia usije anza mwaka vibaya na ARV.
     
  11. c

    cholo Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulia na kuliwa ndio maisha ya bongo mzazi
     
  12. c

    cholo Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Condoms does not cost that much little man
     
  13. c

    cholo Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kosa lako
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yani bongo yote hujaona isipokuwa huyo mke wa fisadi hahaha...haya kale angalia tu huyo unasema fisadi asije akafanya mambo ya kifisadi kwako tu.
     
  15. c

    cholo Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuna nguvu yakupambana nao kwahiyo bakora tu kwa wake zao
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nyambafu!
     
  17. c

    cholo Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nduu kakoge
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hio unachapa tu bakora.

    BTW, wewe huna kosa kubwa mwenye kosa kubwa ni mke wake, angekuwa ana adabu zake usinge mchapa bakora :biggrin:
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa umenichekesha sana dada Lizzy!....mie nina mmoja toka kitambo na hivi karibuni kanitoa kiasi fulani.
    Ila mashariti aliyonipa ni ya kufa mtu. Nafikiri next week nitafungua mjadala wake hapa ili kupata ushauri wenu. maana mmh!!!
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,kama hii habari yako ni yakweli....basi usiangalie uzuri wake wala hiyo figure yake
    Wewe kwanza angalia usalama wako ukoje (toka kwa mume wake au wapambe wa mume wake)
    Pili angalia pesa yake....je ana pesa au ni blah blah tu za kutaka kuchoshana?
    Kama ni kweli all the best
     
Loading...