Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I.t.v bado inalo deni kubwa kwa watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Byendangwero, Oct 24, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wana-jamii forum mpo? mimi ndipo hivi sasa najiunga kundini. Naomba nianzae kwa kutoa maoni yangu kuhusu mdahalo wa jana wa Dr. Slaa. Awali ya yote napenda niupongeze uongozi na watendaji wa I.T.V kwa kutoa uwanja ulio mwezesha mpenzi wetu na raisi wetu mtarajiwa kuwasiliana moja kwa moja na maelfu ya wapiga kura wake. Pamoja na pongezi hizo, napenda niseme tu kwamba I.T.V haikuonyesha kiwango cha weledi kilichotarajiwa katika kutekeleza jukumu hilo. Hii inatokana na ukweli kwamba habari yeyote ile huwa na sura mbili; sura ya kwanza ni ya mtoa habari mwenyewe, na sura ya pili ni ya hao wanao ipokea hiyo habari. Jana I.T.V imetuonyesha sura moja tu ya mtoa habari na haikujushugulisha hata kidogo kutuonyesha habari hiyo iliyokuwa inatolewa ilipokelewaje na umma wa Watanzania. Kwa maoni yangu, hii ni kasoro kubwa sana ambayo I.T.V inapashwa ifanye kila linalo wezekana kuisahihisha kwa gharama yoyote ile vinginevyo umaarufu wa chombo hicho utakuwa umeingia doa kubwa.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    samahani kidogo sijaelewa......ulitaka ITV ionyeshe na watazamaji?...mh mi mbona kama naona ujumbe ulifikishwa ipasavyo....au una maana gani?....karibu jamvini anyway
     
  3. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sawa ,hapa jamaa hawawezi kukuelewa maana wamezoea spoon feeding,kwanza nataka ujue kuwa Dr slaa alikuwa amepewa maswali na rose ndo maana wakati anajibu maswali alikuwa anasoma karatasi na kuonesha kuwa majibu alikuwa nayo nazani watanzania wanapaswa watoe feedback kwa mtazamo Dr slaa anaweza kuwa Rais Dictator na kuitumbukiza nchi hii katka mACHAFUKO KWA KUWA MALA ZOTE ANAONESHA KUWA MLIPIZA VISASI NA HILI NI TATIZO KWA KIONGOZI WA JUU,HAFAIIIIIIII KABISA KUWA RAIS NA HATA SHINDA.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    badfo hamjakata tamaa tu, du mna roho ngumu ama ndio kulipa fadhira kwenyewe hukko?
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wana roho ya paka hawataki kuukubali ukweli kuwa Dr. (Waukweli) Slaa ni unstoppable! Kuhusu ITV ni kweli walipaswa kuweka pia maoni ya watanzania ama kwa kuwa na wanataaluma kujadili mdahalo huo baada ya kumaliza au kuongea na watu wameupokea vipi ujumbe wa raisi mtarajiwa.
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hivi wewe uko sawasawa kweli, mbona unataka kuongopa mchana kweupeeeeeeeeeeee
     
  7. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkuu hapa nadhani ulimaanisha kuwa pengine zingeruhusiwa simu walau mbili au tatu kutoka nje ya wale waliokuwa naye au?
     
  8. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Karatasi ile ni ya ku-note maswali ya waulizaji tuu. Majibu yalikua yanatoka kichwani kwake yakiwatia homa mafisadi kama wewe.
     
  9. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Nimekuelewa brotha hii kwa ukiritimba wa serikali yetu nina uhakika wanaweza fungiwa wakifanya hilo yaani imepokelewa vp?
     
  10. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Uko nje ya mada mkuu, Ni vizuri ukajadili mada iliyoanzishwa na wenzako pia na si kuchomekea mambo yako popote pale hata mahali ambapo hayaitajiki. Kama vipi anzisha thread yako tuijadili.
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    JK na Babu Seya
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    he, umeona ile ID yako haikufai sio
     
Loading...