Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I saw this in a certain web!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Hussein Njovu, Jul 12, 2012.

  1. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkuu hili ni tusi au!? Du wazungu bana!!
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani waamaanisha tunakua hatuna cha kufanya (Upuuzi mwingi) na muda unapita bila accountability yeyote ama?!
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hebu tuelezee ulimanisha nini?
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona kama hujagungua picha inazungumzia nini unaanza kulaumu wazungu?? Mbona tunapenda kulaumu sana?????? we have to change!!
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    I can smell truth from this message......
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo caption haihusiani na chochote kuhusu Africa.
    1 minute = 60 seconds
    Au Europe 1 min yao ina zaidi ya 60 secs?

    Lakini nimependa pozi la hao madogo.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    What a message mkuu.....maake mimi ni hola.
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu kuna kaukweli hapo,hata kama baadhi ya watu wanaweza kuona kuwa tunadharauliwa lakini ukitazama watu wanavyojiachia kwa kucheza ngoma,idadi wa wategemezi kulinganisha na wafanyakazi,pamoja na muda mwingi tunaopoteza kwa mambo yasiyo ya msingi basi utaona wazi kuwa asilimia kubwa ya waafrika kadri muda unavyokwenda basi wao wanaongeza siku za umri tu lakini ukijiuliza wamefanya nini kujiletea maendeleo yao binafsi achilia mbali maendeleo ya Taifa jibu linakuwa sifuri,ni mambo ya aibu kwetu lakini ndio ukweli wenyewe yatupasa tubadilike na kujali muda.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maelezo hayafanani its always 60 secs = 1 mins
     
  11. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo sisi wazungu kila tunachokifanya basi ninyi waafrica mnaona ni ubaguzi au matusi.

    anyways ni nafahamu ni Inferiority complex tu. poleni sana.
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Time flies but not in Africa!
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    no hurry in Africa!
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tatizo lenu nyie wazungu mnapenda kuiga majina ya Kiafrika. Azikiwe ni pure African.
     
  15. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa, umenichekesha sana Ndibalema.
     
  16. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    It means time, in Africa, is running as it should be -- neither slower nor faster.
     
  17. g

    guccio Senior Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu xaidia kufafanua cz na we unalaumu badala ya kuxema unachojua.
     
Loading...