Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I reckon Tottenhham to win the English Premier League 2011/2012

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 8, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Being an Arsenal fan I think our team will finish top four but our rivals stands the better chance to win the league. Man United and Chelsea are arleady tired, Liverpool will try to finish top for and big spenders Man City will possibly finish second. Spurs have the best squad with mixed experience players and of course the coach. I reckon them to win the EPL this season what do you think?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpeni pole manure kwani kampita spurs point ngapi na kiporo chake atakicheza lini kwa sisi city bad weekend ni hii na chelski na inakuja dhidi ya arsenane lakini tutawatoboa tu...

    viva la city..
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    EPL bado kabisa bingwa kujulikana
     
  4. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    lligi ya man city inaanza wiki hii, baada ya match dhidi ya chelsi na arsenal !
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Mkuu subiri bingwa atajulikana ukifika mwezi 2 - 3 mwakani.
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Unachezea makaaa ya moto mkuu!! Unawatoa kabisa Man's teams. Hawa ni big threat to EPL. Ukiondoka kidogo unakutana na bwawa la maini hawa wako vizuri sana saizi, lolote linaweza kutokea. Baada ya hapo, kuna hawa watoto wa malkia kutoka St. James Park! wameonyesha ushindani wa hali ya juu mwaka huu.

    Tuje hapo jijini London, ambako kuna hao Totenham, Arsenal na Chelsea!! kiufupi bado ubingwa uko Manchester kwani hawa City wanakikosi kipana sana. Ukirudi Old Traford, wamepwaya kidogo kutokana na majeruhi, lakini mida hii ya december kuna uwezekano mambo yakawanyookea kwani mitihani mingi wameshaivuka kwa kucheza na hao jamaa niliowataja, kwa hiyo wakiwa makini wanaweza kujikuta wako kwenye usukani.
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wana timu ya ukweli yaani wakiporomoka sana nafasi ya tatu

    [​IMG] DOUBLE BUBBLE ... Gareth Bale
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Top 4 anawezakuwepo but cyo kuchukua Epl bado hajakuwa wakuchukua big scuad cyo ishu cha msing mipango 2
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe kaka ila ujue Harry ana mipango na ndio most probable wa Capello na ni kweli kwabisa mipango ndio muhimu kama ilivyo kwa Furgeson timu yake bomu ila ana mipango huyu sasa wako level on points na noisy neighbors soon atashika uskani ambao akiukalia ndio imetoka...
     
  10. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    El Toro, ingawa mimi ni mpenzi wa Spurs sifikiri kama tunaweza kuchukua ubingwa msimu huu. Hawa Manchester wawili mmoja wao atachukua, na uwezekano mkubwa ni Man 6, city siwaamini. Wana timu lakini hawana kocha, wanadalili za kuwa kama Liverpool kipindi cha Benitez. Kocha hajui uwezo wa wachezaji wake, mpaka msimu unaisha hana first 11 anapanga kwa kubahatisha. Nahisi hili litawagharimu maana mbele ya safari atahitaji kutumia vifaa vyake to the max wakati hajui atakayeweza kumfikisha.
     
Loading...