Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I really miss Pearl, .....yuko wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Jun 29, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo dada yuko wapi? Nilizoea kuona michango yake moto moto na mingine niliiona kama yenye utata vile. Ni muda mrefu sasa sijamwona jamvini. Kapotelea wapi jamani?


    Hope ni mzima na anaendelea vizuri na biashara yake ya kuku wa kienyeji!!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    therengeti therengetiiiiiii! wapi mamaa ya 2x2
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Anawasalimia ni mzima... yuko kwa Madiba na bonge la "vuvuzela".. if you know what I don't mean..
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Kumbe tunashukuru sana kwa salam ...
    nimemiss sana pia
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sasa huko kwa Madiba hakuna hata Cafe ya ku-surf ili achungulie chungulie watu wanavyodadavua mada hapa jamvini? Au kapigwa ban na Invisible kwa sababu siku hizi amekuwa mkali kuliko pili pili. Katika jitihada za kuonesha kuwa yeye siyo cheka cheka, anayekubwa na tingatinga anajuta kukutana naye!

    Hope atarudi siku moja atupatie mshindo nyuma (feedback)!!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    We acha tu, kuna watu unawazoea utadhani mnaishi mtaa mmoja. Itabidi tuwaombe wakuu wawe wanatutengea siku walau moja ya get together ili siku hiyo na roll call ifanyike. Mtu anaweza kukumbwa na mafuriko watu wasijue. Hili jamvi hata silielewi kwa jinsi linavyolevya! Ni zaidi ya glass ya Xpini!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
    daki siti umeanza..................
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi ni nani yule aliyetangaza posa kwa Pearl hapa JF nadhani ana habari zaidi juu ya Mamsap
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aah!niambie
    MAMAA-LA-ROCK-CITY!:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  10. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    anachunga mume na hii WC unajua lazima watu wakae chonjo!!! LOL!!!
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :smiling::smiling::smiling:lol
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona leo umeamka na furaha ...ndo mambo ya WC :biggrin1:
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbukumbu zako kiboko FL1. Yule dogo (mtata) alikuwa anaitwa Akili Kicwani ndiye alikuwa anafukuzia kivuli cha Pearl. Halafu wote wamepotea karibia wakati mmoja. Mhhhh, usijekuta vivuli vimekutana!!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuna nini tena hapa ndugu yangu? Nimemkumbuka sana huyu dada kwani siku zote sikuwahi kumwelewa katika michango yake. Nilimwona mtata sana na ndo maana amenijia kicwani usiku wa jana. Kwani kuna tatizo gani hapo?

    Mbona leo mtu wa una jovial mood? Au appointment yako leo inakwenda vizuri? Hujanambia nini kinaendelea Saba saba. Hii kesi lazima nitamfute msaada. Mie huku Dom nashinda na wanene lakini mwenzagu unaninanga tu!

    Nadhani jana alikuwa upande wa Paraguay au Spain!!
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkimwona , msalimieni sana! NIMEMKUMBUKA sana!
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mke wangu pearl yupo anaendelea vizuri sana sema tupo bze na wc na kutafuta mtoto aaaaaah
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muulizeni bujibuji ndo anaishi na pearl nyumba moja
     
Loading...