Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i really miss M.M.U forum

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by neggirl, Feb 3, 2012.

  1. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hello wapendwa kwa kweli nimemiss sn hili jukwaa na wadau wake. Niko likizo ya uzazi na namshukuru sn Mungu kwa kujaliwa baby boy.nawapenda wote
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata kama unanyonyesha tenga muda kidogo wa MMU!
    bY THE WAY hONGERA SANA!
    Mbona hukutuambia kuwa umejifungua, ona sasa zawadi zime'ekspaya, na hazimfai tena chalii wetu!
    Ukizaa wa 5 nijulishe nitamgharamia kila kitu!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu wewe....lol..
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hongera sana
    karibu tena
    i missed you too..
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera sana neggirl
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndio maana umepotea kweli, hongera sana mamito!!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Hongera mama mungu akupe nguvu zaidi na mwanao
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera sana bibie!!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    SI...Hivi Mwali bado hajapata..au ndio mko kwenye process..
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera sana,
    I missed you too dia.
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera dia na Mungu atukuzie kijana wetu.
     
  12. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Paka Jimmy umenchekeshaje .. haha haha aa. Haya bana itabidi niangalie kama naweza kumwibia mwanangu muda nije pita kidgo hapa MMU kama leo hivi l.o.l
     
  13. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Thax sana The Boss, nimemiss ma thread ya Wazee wa Mipango ya kando l.o.l
     
  14. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Asante sana TF.
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hongera sana ......
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    oh dear hongera sana tena sana,furaha iliyoje kupata mtoto,Mungu awabariki.
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    my dear kipipi upo? unaonaje na sisi tukapata wa kwetu looh manake bibie kantamansha nami kupta toto.
    hongera sana neggirl au mama yeyoo kwa sasa.big up
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera kwa mtoto je ni me au ke..
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Huyu sio niliyemjua!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sema ukweli...unamwibia muda babake mtoto au mwanao?
     
Loading...