Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I.Q ya mtu mlevi ni ya juu kuliko ya yule asiyekunywa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, May 20, 2009.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wadau katika utafiti nilioufanya kwa kipindi cha miaka 20 sasa ni kwamba nimegundua kuwa wanywaji wengi watoto wao huwa na I.Q ya juu zaidi kuliko ya wale ambao hawaonji kabisa pombe.Jaribu haya yafuatao;
    Kwanza,Watoto mnaowaita vipanga darasani historia ya wazazi ni wanywaji au babu/bibi zao walikuwa wanywaji.

    Pili,Wale tunaotoka mikoa ya Kanda ya Ziwa ambako gongo ni pombe ya kawaida,angalia analysis yetu ni tofauti na wale watokao ukanda wa kati.
    Tatu,Warusi wengi ni walevi na darasani ni moto wa kuotea mbali.
    Nimekusanya data nyingi na michanganuo tofauti kutoka sehemu mbali mbali za dunia nami nimefikia conclusion kama hiyo.Wadau kwenu kwa data zaidi.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kiroroma
    Member
    Join Date: Fri Feb 2009
    Location: Lady Brand, RSA
    Posts: 38
    Thanks: 5
    Thanked 19 Times in 8 Posts

    "Thinking is the hardest work there is,
    which is probably the reason so few engage in it."


    Kule vijijini kwetu zamani ilikuwa ukienda kutibiwa kwenye Zahanati, utamsikia Mganga au Nesi, baada ya kumsikiliza aliyekuwa mbele yako, akisema: MWINGINE!, na ni hapo tu unaingia kuonana naye.

    Its high time i now call... MWINGINE!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Absolutely 120% true....hata hapa JF angalia member tunaotoa hoja makini jaribu kuulizia utakuta tunakunywa pombe.....
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mjumbe wa maasi huwa anahubiri pombe.
    I dont buy that.
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    :rolleyes: Utafiti wako babkubwa-uliufanyia katika baa gani?:):cool:
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mhhh!!!!????
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    This sounds like a PhD thesis! Nimeupenda huu utafiti 200% hebu nidondoshee machapisho yaliotokana na hii kazi....briliant ....Kudos..
     
  8. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu,nilikuwa sijajua siri ya mafanikio yako,sijawaona konyagi na Kibunango kuunga mkona hoja.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Makonyagi yuko wapi?
     
  10. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama mzazi si mlevi, je akipata mtoto anaweza akaanza kumu-nywesha japo bia moja kila siku awe kipanga? hahahahhhhhahhahahaaaaa
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 20, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Mimi siyo mlevi na hoja zangu ni za uhakika. Kama unabisha angalia idadi ya asante nilizopata hadi kufikia sasa...
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lazima ni mlevi wa kutupwa.....ndo maana hoja zako unafikiri za uhakika!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Silly thread..MODS do us a favour, ipelekeni hii kule inapostahili kwenye Udaku, Habari za Kutunga na Utani.
     
  14. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    100% nakubaliana na mtoa hoja..........
     
  15. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Completely not true at all
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mtindio

    Hututendei haki tuliochangia positively hii thread!
     
  17. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    shshhiii! mnazungumzia bia au pombe!?
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Whiskeys and wines!
     
  19. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Breaking News: Gari la kusambaza bia lapata ajali mnazi mmoja, dsm

    ngoja niwahi mnazi mmoja nikalianzishe
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nadhani kuna watu leo watalala muhimbili kwa alchohol intoxication!
     
Loading...