Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i present windows phone 8 android na ios killer kubwa kuliko

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Aug 7, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    window phone 8 hiyo itakua kama picha inavoonesha

    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]



    Kuna vitu vipya ambavyo wp8 wamejitahidi kueka ambavo kwenye ios na android hawajafkiria kua navyo



    arched keyboard

    Tupo wengi tunakula kucha simu za touch inakua ngumu kupatia button mara kibao tunakosea wp8 wametuskia keyboard kama ya simu za zamani kwenye touch screen hata kama una mdole gumba mpana kama muhuri wa tanesco utachat vizuri tena kwa mkono mmoja



    [​IMG]



    Kama unavoona qwe unatouch sehemu 1 na sio 3 tofauti.

    maps
    [​IMG]

    wote tunajua maps za nokia ni better kuliko google maps linapokuja swala la coverage kwenye wp8 kutakua na nokia maps na kizuri zaidi unaweza fanya offline maps kwa kudownload eneo fulani kwa ajili ya matumizi ya badae

    Mfano kesho nataka niende kijijini kwetu sigimbi na hakuna internet au ipo ya slow yani edge tu na nataka ntumie ramani ntaidownload yote ramani ya sigimbi and then kesho nkienda ntatumia bila internet

    child friendly os
    Watoto wazee wa chabo imekula kwenu hii os itakua na parental control ambayo itablock vitu ambavyo owner hataki mwanae avione

    right to left language support
    Jamani si lugha zote zinaanzia kushoto kuelekea kulia lugha nyengine kama kiarabu kinaanzia kulia na kuenda kushoto wp8 wamead hii feature kuwavutia zaidi wateja wa midlle east.

    bluetooth
    Tushazoea bluetooth kukonekt na device kama earphone na kuhamisha mafile ila kwa wp8 bluetooth ina mambo mengi sana ikiwemo peer to peer (p2p) yani mtu mbili zitashare files na folder kama ni device 1. Wewe unaweza niruhusu mimi uhuru wa folder lako fulani ie, music then nachagua mwenyewe nyimbo ya kujirushia.

    Pia wame advance kwenye app na device zengine.

    new start screen
    [​IMG]
    Kama ilivo wp7 screen ina vitiles tiles kama vibox box hivi, windows phone 8 itakua navo pia lakini hivi vitakua vya ukweli maana utavieka the way unavotaka mfano application unaipenda basi icon yake utaifanya ionekane kubwa kwenye screen

    internet explorer 10
    Hii ndo itakua default browser na kama unavojua ie10 itakua html5 supported so mambo ya kueka flash ili uangalie youtube yataisha.

    Tena ina browser security website zenye virusi na mbovu zitakua detected na utaulizwa kama unataka kuingia au hutaki

    x-box
    Ninaposema xbox watu wote wanaopenda magame washalijua ni competitor wa ps3 sasa atakua ndani ya simu yako ni wewe na mda wako tu.

    enterprise ready os
    wp8 ina tons za advance technology kwa ajili ya it admin ili waweze kuwamanage employees tutegemee hizi simu kusambaa makazini kwa sababu boss atawamonitor kwa simu hizi (intranet)

    - hapa hapa kuna company hub ambayo microsoft tayari wanaitumia ofisin kwao maswala ya kuomba ruhusa kumuona bosi kila kitu ni simu hizi

    camera
    Hapa kuna vitu viwili vikubwa
    -self timer utege mda kabla camera kujipiga
    -smart group photo shoot yani mfano mnapiga picha watu wa 4 ila kuna mhusika mmoja mkubwa basi utaidirect camera then atatoka vizur kuliko wengine

    in application purchase
    Application utainunua humo humo ndani ya app hii itazuia wizi na uchakachuaji hence itawavutia developers

    tujiulize sasa
    Je window phone 8 ni android na ios killer? Android wao kimya ios ye atazindua iphone 5 wiki baada ya nokia world je iphone naye atajibu mapigo kwa ios 6?

    muhimu: blogers wa kibongo mjifunze kuandika post zenu na muache copy an paste za jf
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nasubiri WP8 yenye PureView Technology, ila bei duuuuu!!!
    Pia muhimu ni Apps Je inasupport apps za WP7 au ndo mpaka developer watengeneze mahususi kwa WP8???
    Je, itakua ya bei nafuuu au ndo itafanya bei za Nokia zipande??
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Hilo la app waliahidi app 100.000 uzinduzi wake sjajua kama watalitekeleza.

    Sisi tunaotumia unlocked phone ndio tunaoumia bei hata mimi sjui zitakuaje

    Na pureview i hope itakuepo kati ya simu hizo 2 za nokia zitakazozinduliwa 5 september kwenye nokia world.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sema makampuni ya simu ya kitazania bado haya jali wateja!! Ila haina nowma tutanunua locked then tuna unlock(swali je tutaweza???) App 100,000 that's gread deal maana android na 500,000 apps hawana jipya asimple search in play store ikanipa results kama hizi
    Music player = 50app
    Screenshot=20app
    Web browser =more than 60apps
    hapo nimeacha apps za task,file management, video player, camera nazingine zisizokua na maana. sasa kuna umuhimu gani wakua na 60apps doing the same task??
    Bora kua na 100,000 useful apps than 500,000 then unatumia chache.
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, nimeipenda hii post, you can be writting reviews for citizen au Guardian, ili waache copy paste yao kwenye column ya techno, sijui ni kila lini tena nimesahau.
    Bigup, this is self explanatory - and well elaborated.
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamaa wametisha,
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    ngekua na buku ya karibu ngekupa ukanywe soda hizi os nyengine ubunifu mdogo app nyingi zenye utility ndogo.
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo ni mpaka facebook., hv hii post kesho au leo usiku ntaiona kwenye group moja hv.., wanajiitaga wataalam wkat wana coppy huku... Damn....
     
  9. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Rekebisha url mkuu,

    Nimeangalia ndo naona leo sjawah ona kitu kama hicho sidhan kama kina ukweli na kama kina ukweli lazma kuwe na mkono wa mtu mwenye hela nyuma ya hao watu.

    Kutengeneza simu si uwezo wa ma expert tu inahitaji mtu mwenye capital kubwa sana ili waweze kununua mitambo inayohitajika

    Ya concept tumuachie concept
     
  11. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hawa nadhan n developers wa meego os... Maana nachek mpaka google kwa kusearch jolla naona wanatamba kua meego is not dead wanaachia jolla itakayokua inarun meego wame releas kitu kama shadow ya n9... Pia ceo wa hyo jolla anaitwa
    Jussi Hurmola
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Nimecheki na mi nawaona kampun nzima wapo 50 hata kama watatengeneza simu hawana uwezo wa kuzalisha bidhaa za kusambaa dunia nzima
     
  13. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yap... Naunga mkono,.. Hzo may b within a country... Ukichanganya na competition kutoka kampuni zngne hapo inakua ni campuni kufilisika kama RIM,..
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimezipenda, naomba mnipe japo moja.
     
  15. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chukua hzo apo...
     
  16. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwenye map chif google wapo juu, hasa kwa maeneo yetu google imecover places nyingi ila nokia maps huwa inaonyesha location chache sana.
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sio kweli mkuu, hebu fuatilia uone mwenyewe, nokia maps mpaka kutumika na Microsoft sio mchezo Microsoft wana Bing maps sasa kwanini watumie Nokia maps??
    Nokia maps ina cover vijiji vingi duniani kuliko Google, Chukua haya Kataa Shauri yako.
     
  18. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi hizo apps zote ninazo kwenye symbian yangu, huwa nikifungua nokia maps inaonyesha location chache, ila gmap ni kiboko hata vieneo vidogo huwa inadisplay. Kuhusu kutumia nokia maps microsoft siwanamkataba na nokia ambao unairuhusu microsoft kutumia nokia resources, naingekuwa vigumu sana microsoft kutumia vitu vya competitor wao wakubwa maana nikuwapa credit. Na ukitaka kuifaidi google maps full tumia android hapo utaona mambo yake.
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hebu soma HAPA ujionee mwenyewe
     
  20. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    una uhakika na unacho ongea mkuu... Maana nadhan huelewi maana ya map., nadhan hujawah tumi nokia maps... Mtu aliye tumia anaelewa,. Nokia map n beter kuliko google ndo maana hata ktk size utakuta nokia map ina size kubwa kuliko google map,. Iweje kitu chenye size kubwa kisi cover map yote.,. Usichangie ili mradi tuuu.,
     
Loading...