Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I noti nyingi za shilingi 1000 na 2000 za tanzania zina nini ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAHENDEKA, Nov 28, 2010.

  1. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    p { margin-bottom: 0.08in; } Kwa wale waishio tanzania sijui kama uchunguzi huu mlishaufanya ama vipi ni kwamba ukitazama kwa makini noti ya shillingi elfu moja na noti ya shilingi elfu mbili(ila sio ya sh 5000/10000)sijui kwa nini, mara nyingi utakuta ule mstari wa kung'aa-ng'aa uliopo kwenye pesa hizo huwa umekwanguliwa na kufutika kabisa, na katika pitapita zangu za hapa na pale kuuliza kulikoni niliambiwa kuwa eti hiyo ni bidhaa muhimu kwa wale mateja(watumiaji wa madawa ya kulevya) na wanayoyauza pia...Nimejitahidi kuuliza jina la hiyo bidhaa na kwa madhumuni gani huwekwa kwenye pesa hizo bila mafanikio yeyote..Sasa swali nalojiuliza ni kwa nini bidhaa hiyo haramu ipatikane katika pesa halali za nchi?,na kwa jinsi inavyoonekana kama kweli kuna biashara chafu inafanyika kwa bidhaa hiyo basi soko lake litakuwa kubwa sana manake kila noti nayokutana nayo huwa imekwanguliwa!!manake inawezekana tukawa tunamtafuta mchawi kumbe ni sisi wenyewe
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    good one....mi mwenyewe nilishawahi kusikia kuwa huwa zinakwanguliwa halafu zinachanganywa na bangi......sasa kama serikali inalijua hili....ni hatua gani inachukua coz kila siku tunasikia vita dhidi ya madawa ya kulevya.......sasa cha kushangaza noti zetu wenyewe ni madawa ya kulevya......hainiingii akilini hii
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Soi kwamba ni dawa ya kulevya lakini hutumika kuikoleza wanadai ina kitu ambacho ukiiongeza kwenye bangi au mihadharati mingine inakuwa kali zaidi.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh! hii ni habari mpya kabisa kwangu..
     
  5. G

    Gwesepo Senior Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni mpya kwa kweli
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    dah! inabidi kujaribu hii kitu!
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo si bidhaa haramu!!!!!! anayetumia kuchanganya na dawa za kulevya ndy mhalifu. Ingredients nyingi za madawa ya kulevya si haram,uharamu wake unaanzia pale zinapochanganywa na kupata kokitaili! teh teh. Ndy maana kuna dawa zingine ukikutwa nazo bila maandishi ya daktari ni haramu!
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hilo suala lilishatolewa tamko na wenye dhamana ya noti hizo kwenye vyombo vya habari.
     
Loading...