Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I need your help wana jf.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Morgan james, Sep 11, 2012.

  1. M

    Morgan james Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaman its about me realy kila nikipanga ni do na demu wangu napanga niende goli mbili but i found nikipiga moja tu nakata hamu kabisa ya kwenda mpigo wa pili so jamani naomben msaada nini nifanye niweze kwenda mipigo miwili.
     
  2. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du! msubiri kaka kiiza na Babu Dc wanakuja sasa hivi watakuelekeza nn cha kufanya.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhh!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama unashiba nyama kilo moja, kwa nini ujilazimishe kumaliza kilo mbili??

    Aliyekukaririsha mawili ni lazima nani??

    Huyo unayempiga na katusipiki yeye naye anashiba?

    Kama hashibi, capitalise kwenye hicho kimoja.
     
  5. k

    karatta Senior Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie demu wako aache uchafu,akiwa msafi Hilo bao la pil likajiset tu
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    jibu hili hapa kijana!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Owa, wacha kufanya zinaa, kuna UKIMWI na magonjwa kibao ya zinaa.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Na lingine hili hapa!
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    wewe si ndio ulileta ile thread ya kupiga punyeto..? connect the dots..
     
  10. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Du kweli vijana hawana tena nguvu, bao moja unakwama la pili pole sana...fanya mazoezi, punguza mawazo ukiwa ktk jambo hilo, acha kula chips, we mwanaume kula ugali ukiweza nyama choma kila siku, hakikisha unakuwa umeshiba, nimeshangaa kweli...moja sijui mbili du basi bwana, ACHENI KULA CHIPS WAACHIENI AKINA DADA,

    USHAURI: KAMA UKIWEZA KUOA BORA KUOA KWANI HAPO UTAKUWA NA AMANI
     
  11. M

    Mkumbavana Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wa siku hizi maridadi sana,tai shingoni,pesa mfukoni,bia mezani lakini dushelele halifanyi kazi
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonyesha una psychological problem ukisha ji let down ndo utaishia hivyo hivyo, jiamini kama unaweza kupiga magoli mengi ukisha jijengea hayo akilini kwako....utaona mwenyewe mambo yanakuwa super.

    Asali+Vitunguu saumu vitakusaidia kufungua mzunguko wa damu ili moyo wako usipate tabu kupump damu.

    Ahhhh njiwa atakusaidia pia utajikuta unapaa tu :poa
     
  13. awp

    awp JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah ujana umezidi jf, maswali mengine hata hayahiaji kuja hapa. huo si ugonjwa angalia mmmejiset vipi, mawazo yenu yapo wapi kwa muda ule utapiga hadi utoe mapovu.
     
  14. sakasaka

    sakasaka Senior Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nenda kakimbie uwanjani round zako zisizopungua 5 au 7 alafu ndani ya siku3 nenda kwenye mechi!
     
Loading...