Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I NEED SOME HELP ABOUT JOOMLA (content management system).

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MtuMmoja, Oct 9, 2011.

  1. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana IT humu ndani nisaidieni kuhusu joomla jamani!!nimesoma hii kitu na kuapa kutokata tamaaa lakini nakaribia huko kwa sababu inazingua sana!kwenye template niki set default inakubali lakini ina display ERROR humo humo!!nimejaribu kucheki solution katika you tube lakini bado ERRORS,kwa hiyo wakuu hizi error niziondoeje!mana ndo kwanza nadili na template design bado kupiga code!!
     
  2. h

    hubiri b Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekua vizuri ungeonesha na error unayopata ili iwe rahisi kusaidiwa... je hiyo template ni ya joomla au umeinstall thirdparty templates?
     
Loading...