Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Need more information on this Wanajamvi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zeddicus, Sep 4, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    I have admitted by TCU at IFM..i'm going to parsue Bsc in insurance and risk management...hivi hii coarse kuna uwezekano wa mtu kujiajiri baada ya kumaliza?..na vipi kama ukiajiliwa ina maslahi?

    I will appreciate your views..nawasilisha.
     
  2. K

    KALLAGO Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa na ajira utaajiriwa may be bima
     
  3. E

    E.c.K Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu kujiajili am not sure ila kuhusu kuajiliwa worry out hiyo ni dili sana coz mamifuko ya jamii yanawahitaji sana,we kakaze tu mjomba!
     
Loading...