Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i need help

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yakub, Mar 2, 2011.

  1. yakub

    yakub Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamii naombeni mnipe ushauri.sasa hivi natumia king'amuzi cha star times but channel nilizonazo ni bored kwangu me.nasikia dish za gulf star zina channel nyingi za michezo zinaonyesha mipira ya ligi ya ulaya.hivyo wanajamii naomba mnipe detail za gulf star na chanel zinazopatikana. Thanx
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukiondoa alJazeera, msnbc, bbc na kbc (b'se uefa) star times hovyo!
     
Loading...