Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I need company....to heal my wound

Discussion in 'Love Connect' started by Spinster, Oct 7, 2012.

  1. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Hi wana mmu..
    kama heading isemavyo..nna wakat mgumu mpnz nliyempenda na kumwamin ameniacha..2medumu kwa miaka2,kaniacha bla kuniambia sabab sasa ni mwez wa2 but nashndwa kumtoa akilin,nitaj company especial ya mkaka alie mcheshi,mkalimu,na atakaeweza kunifanya nisahau maumivu kwan nahc kuzidiwa kila cku zinavyozd kwnda
    NB..wat i nid is jst a frnd,am 22 of age..
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    just a freand..? Kwanini asiwe wa kike sasa? All da best lakin...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utaliwa weye hadi basi
     
  4. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Umeanza
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Haya Ni PM.
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mimi nikiwa na mawazo nina rafiki ambaye hawezi niangusha kama marafiki wengine hata siku moja. Marafiki wengi ni lazima tu atakuumiza japo siku moja na hapo inahitaji hadi mapatano. Lakini rafiki huyu anifarijiye ni wa pekee sana. Je unataka kumfahamu. Anaitwa Yesu Kristo mnazareti na mawasiliano yangu naye ni kupitia maombi. Labda nawe ujaribu kwa huyu rafiki asiyejua kumwangusha kwa namna yoyote ile rafiki yake.
     
  7. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    How deep are your wounds? Je ulijifanyia utafiti ni nini kinaweza kuwa chanzo.
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu, fukunyua MIZOMBII yako ya zamani utakuta japo mmoja wa kukufariji! Sababu ni only friendly company, mimi humu ndani namuamini mmoja tu, mzee wa CREDIBILITY!!!! a.k.a The Boss atakufaa sanaaaa, na ni mpinzani mkubwa wa KUONJA ONJA!!! LOL! The Boss nimekupa bao la kisigino hilo ushindwe mwenyewe!!! (USINUNE SANA!! The Boss)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Cjajua mpaka sasa,aniambii k2 nkimuliza
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo nakulia mingo hivi.

     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipm nikuunganishe kwa sm1, shosti lara 1 baba mkwe mtanange wao saa ngapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana madam, usihofu, umri wako mdogo sana unaweza kupata kifaa kingine. Mapenzi ni kama kiti cha basi, akinyanyuka anakalia mwingine.
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipm nikuunganishe kwa sm1, shosti lara 1 baba mkwe mtanange wao saa ngapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Dah..we ckutak bhana
     
  15. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Thnx kizaman
     
  16. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Ok..asante nakupm nw,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Usije ukapata vibaka kama mwenzio leo alikuwa analalamika
     
  18. client3

    client3 JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    inaweza ikawa ni ile thread uliyorusha kuwa karibu utacheat na X
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sema tu unahitaji mpenzi wa kukuliwaza ...pole angalia asijekukuongezea maumivu miezi miwili ni michache bado unatakiwa kutuliza akili kwanza
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    acha utani bana, najua kubembeleza wewe?
    Afu siombi mzigo hadi uamue mwenyewe kunipa.

    Unapendelea kutembelea sehemu zipi?

     
Loading...