Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I need a girl friend

Discussion in 'Love Connect' started by BUMIJA, Oct 19, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Im a man of 25,im in udm ist year,the girl must have an age of18-----24 i promise by +255712336687
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    umepotea wewe.......................18 to 24 humu???
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hapo penye blue nikitaka kusema kwa kiswahili.....nitasemaje.....?
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    labda:
    Naahidi, si unajua ili ujulikane umesoma lazma uchanganye na lugha iliyokuja kwa meli, lakini tatizo ni kusomea St Kayumba unajikuta umeharibu kabisa lakini uswazi tunapeta duh.
     
  5. E

    Edmundmassawe Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ndile tatizo za shule zetu za st kayumba kwamaana kwa kipindi hiki watu wengi wakisikia mtu amaonge lugha ya kigeni unajulikana umesoma ndio kibongo bongo
     
  6. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ombi lako na kwa umri huo peleka facebook, huku naona ni kama unapotea vile! Otherwise ningekushauri upige shule kwanza na huyo girl friend umtafute hukohuko UDSM, maana ndo utawapata wengi wa size yako. Ni ushauri tu kaka.
     
  7. B

    Bagenyi Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo asome kwanza. Uko 1st year na ndo umefika hata utambulisho wa chuo hujamaliza umeshaanza kufikiria mademu! aah ndio 2takaosikia mmejirusha kule Mabibo Hostel!
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndo hawa akina nsomile!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa namuonea huruma. Kwa jinsi nilivyofatilia post zake, namuona kama hayupo timamu. We tulia uta disco!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    utajuaje kuwa yupo chuo!,
     
  11. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha miaka ya 2005 kuna jama alikuwa anasoma Masters alijirusha ghorofani Main campus UDSM kwa mambo ya mapenzi na mwingine alikunywa sumu 2006 pale Mabibo hostel. Awe serious na shule kwanza hao wasichana atawakuta tu wengi sana mtaani.
     
Loading...