Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I need a girl for causul date

Discussion in 'Love Connect' started by BenMcAfee, Aug 18, 2011.

  1. B

    BenMcAfee Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Broke up about a year ago..I av bn lvn like a dead body..
    If you cn be n you need to be you are always welcome as long as ma door is open.
     
  2. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa unabeep, sasa umeona mateso ya upweke unataka tena.
    weka committment jiapize kama atayejitolea kuwa nawe hutabreak tena maana waweza ukawa mchezo wako na wakaona unataka kuweka road test kila mara. Fikiri, chukua uamuzi sasa
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmh.
    .
    .
     
  4. B

    BenMcAfee Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halikuwa tatizo la upande wangu alikuwa binti ndie mwenye matatizo mkuu
    <br />
    <br />
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wanao kusana na wapenzi wao hawasemi kua kosa lilikua nilakwao,wachache sana wanakubali wengi wao wanajifanya vipofu...
     
  6. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi samahani humu Jamvini lakini asilimia kubwa kwenye relationship za Uchumba kina Dada wako fasta saana , wanapenda kuona vitu vinahappen haraka mno , kama mkaka hauko na uvumilivu na kuhimili vishindo vyao kweli wao tuu ndio watalaumiwa , nafikiri wakati mwingi kabla ya pingu za maisha huwa hawajiamini , ni mtazamo wangu tuu wa dada wa Jamvini humu au ?
     
Loading...