Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I need a born again husband

Discussion in 'Love Connect' started by Nyafe, Apr 9, 2012.

  1. N

    Nyafe Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread closed
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Umri mbna hujasema,au ht kibabu sawa tu. Km wataka waliozaliwa mara ya pili kanisani ingekuwa sehemu husika zaidi.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Wachagga tuna bahati mbaya sana. Sijui tumemkosea nini Mungu.......

    Huyo mtu aliyezaliwa tena,(born again) alikuwa amekufa?
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda wachaga sio born again.mnapenda dumisha mila
     
  5. N

    Nyafe Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana hamjamkosea Mungu ila kuna vitu kama mila na mambo ya kuabudu mizimu ambayo hupelekea mume kuvutwa na ndugu,na mwnaume wa kichaga akiokoka huwa hapendi kwenda kwao kwa kuogopa kufanya mila
     
  6. N

    Nyafe Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana hamjamkosea Mungu ila kuna vitu kama mila na mambo ya kuabudu mizimu ambayo hupelekea mume kuvutwa na ndugu,na mwnaume wa kichaga akiokoka huwa hapendi kwenda kwao kwa kuogopa kufanya mila,na kuzaliwa mara ya pili ni kule kuokoka kwa kumaanisha kuziacha dhambi zituzingazo kwaupesi kama ulevi,uzinzi,uasherati,ugomvi,uongo,wizi na mambo yafananayo na hayo,kwa kifupi ni mada pana inayohitaji m2 akufundishe
     
  7. N

    Nyafe Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana hamjamkosea Mungu ila kuna vitu kama mila na mambo ya kuabudu mizimu ambayo hupelekea mume kuvutwa na ndugu,na mwnaume wa kichaga akiokoka huwa hapendi kwenda kwao kwa kuogopa kufanya mila,na kuzaliwa mara ya pili ni kule kuokoka kwa kumaanisha kuziacha dhambi zituzingazo kwaupesi kama ulevi,uzinzi,uasherati,ugomvi,uongo,wizi na mambo yafananayo na hayo,kwa kifupi ni mada pana inayohitaji m2 akufundishe
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unaweza kuwa mama mchungaji?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Have u tried 'PUSH'?
    Pray
    Until
    Something
    Happens
    Hapa utapeliwa tu, achana na hizo gredi ulizojiwekea na uwape nafasi vijana single unaosali nao. Kama ODM hapo ni mzungu, anakuzingua kuwa yeye ni mchaga!
     
  10. N

    Nyafe Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mama mchungaji ni wito,nimeshndwa kupm sijafikisha post 5,ningependa mtu ajieleze vzr nikivutiwa na maelezo yake ntampa e-mail yangu
     
  11. N

    Nyafe Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umenifurahisha na kunifumbua macho asante!
     
  12. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    angalia masharti yako uliyotoa usije jaribiwa na ibilisi
     
  13. N

    Nyafe Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mama mchungaji ni wito,nimeshndwa kupm sijafikisha post 5,ningependa mtu ajieleze vzr nikivutiwa na maelezo yake ntampa e-mail yangu
     
  14. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuumbeeeeee haya
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo namba 5. wewe vipi ni bikra?
    isije ikawa jamaa wamepita weee ukakimbilia kanisani sasa unaibuka ule unafiki wetu wa kibongo
     
  16. Muce

    Muce Senior Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naweza nikakufaa, sifa zote ninazo uni pm.
     
  17. ZWANGE

    ZWANGE Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We unaishi wapi? na vp ur contacts
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nyafe, You are a good girl!

    Congratulation for having such a wonderful idea! I am sure God is with you now and forever!

    Now you tell me how are you going test and justify ... the "requirements" and especially that He is genuine a born again husband? Can you real do that? Ki vipi mpenzi!!
     
  19. ZWANGE

    ZWANGE Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We unaishi wapi, na kama upo serious kweli vema lakini kumbuka kama wewe kweli ni mcha mungu ni lazima useme kweli kwani MUNGU hadhihakiwi na yeye ni MUNGU wa rehema na vilevile ni mwenye hasira.kwa ufupi mimi nakufaa but kwanza lazima tuongee na ikibidi tuonae kwa mazungumzo zaidi. mi nko serious na Mungu akubariki "Wala hakuna wokovu katika mwingine awaye yote, kwa maana hakuna Jina jingine chini ya mbingu walilopewa wanadamu litupasalo sisi kuokolewa kwalo" AMEN
     
  20. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nina umri wa miaka 27, nina elimu ya shahada, nafanya kazi katika kampuni fulani la umma! Ni mwembamba wa wastani. Na nimeokoka. Ni mrefu wa wastani! Nimependa informations/ cv yako. Are u ready???....
     
Loading...