Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i miss you Simba tv!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Sep 8, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ni tv iliyokuwa ndani ya tv ya clouds,ilizinduliwa kwa mbwembwe nyingi,Mawaziri na watu wenye heshima zao walishiriki kuizindua ,tena kwa vinywaji na pilau ya kutosha,wakadai wao ndo wa kwanza kumiliki tv hapa bongo,wakadai wamebakiza kuzindua redio tu.Lakini tv hiyo imepotea ghafla kama popobawa.wahusika hebu tusaidieni majibu,kina shafii,rage,kamwagamwaga mpo!?:A S-confused1::A S-confused1:
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    chezea Rage wewe!!!
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkutano mkuuu ulishapita.? Wajinga ndo waliwao,cheze rage mzee wa bastora
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi kwangu Tanesco wamekata umeme siku mingi, hivi bado haijaanza?
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,177
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    Mzee wa bastola kawashika vibaya wanamsimbazi, hivi ule mkataba wa kujenga uwanja makandarasi wameanza kazi.!!
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha!
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kesho ni tarehe 9,binafsi nitasafiri na Precision kutoka Mwanza to Dar,na Flight nitakayopanda nimesikia itaanzia Entebbe kama Kamwaga atakuwa ameongea neno la kwanza la ukweli naweza kuwa na Okwi kwenye board kesho,let me wait and see.
    Mana'ke I real miss him,toka imeanza kusemwa atakuja-atakuja,simuoni aisee!
     
  9. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nafikiri hawana hela za kulipia kodi ya bandari au labda bado inatengenezwa au imeshauzwa na wajanja au wasahau walipoiweka au aise nimeishiwa na sababu hebu wacha tuwasikilize jamaa.:nerd:
     
  10. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kweli Simba wanapaswa kutoa maelezo ya kina, nini kimetokea TV haipo hewani. Tusubiri, au.....?
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Na uwanja vp?, Mbuyi Twite, Yondani nao!
     
  12. M

    Masuke JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vipi bado hujashuka kwenye ndege? Hata kama bado hujashuka mbona hutupi habari za Okwi kama amekuja au la?
     
  13. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ahadi za viongozi wa Simba ni kama za wale wa CCM.

    Inabidi akina Masuke, Ndetichia, nk waanzishe G55 yao au wajiunge na M4C ya pale mtaa wa pili!!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    msinikumbushe ya okwi maana ngasa alivyoenda nje tuliona picha hadi clip hivyo hivyo kwa bocoo mboni huyu okwi hata negative hatujaona ngoja tuone kesho..

    viva la azam fc
     
Loading...