Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I miss you.....I miss you too...I miss you more....I miss you most.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, May 25, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Jamani nauliza tu kutokana na observation yangu na lived experience yangu. Hivi kwa nini mtu anapokwambia kuwa ameku-miss na wewe almost automatically utamwambia 'I miss you too'....Je ina maana kwa vile wewe hukuanza kumwambia kuwa umem-miss basi 'I miss you too' yako si ya kiaminifu, kwamba haijatoka moyoni kwa hiyo hukuimaanisha. Umesema hivyo kwa vile tu yeye kasema kwanza?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Kama kweli mnapendana sana na mna mawasiliano ya kila siku ama ya kuwa pamoja, kuongea kwa simu n.k. basi ikitokea hamjaonana au kuongea kwa siku mbili tatu hali huwa hivyo kwamba kila mtu ana mmiss mwenziye...na hata I love you na mwingine ataongezea I love you too.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Lakini Bubu, ninachosema mimi ni kwamba, tuseme wewe na demu wako na hamjaonana wala kuwasiliana kwa siku kadhaa na pengine labda wote mlikumbukana ktk kipindi hicho cha ukimya. Mkaja mkawasiliana na demu akakwambia 'I missed you' na wewe ukamwambia 'I missed you too'....ina maana 'I miss you' yako siyo sincere kwa vile hukuanza kusema wewe hiyo 'I miss you? Kwangu mimi haijalishi nani kaanza kusema.....
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    NN, kwa Wapendao sidhani kama wanajali ni yupi kaanza kutamka hayo maneno...wakati mwingine unaweza ukatamka wa kwanza na wakati mwingine yeye anaweza kuyatamka wa kwanza na wala kusiwe na league kati yenu na mmoja kumuuliza mwenzie mbona hukuniambia kama umenimiss hadi mimi nilipokwambia hivyo.
     
  5. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana NN, hapo umenena...
    Mimi kwakweli sidhani kama, "I miss you too..." iko sincere... Inatokea automatically tu kwamba mtu akikwambia hivyo, basi na wewe unamjibu vile...
    Lakini kwa upande mwingine pia, hebu imagine; Mtu akakwambia, "I miss you", halafu wewe usimjibu chochote, au ukaishia kusema, "thank you", hauoni kama, anaweza akaingiwa na wasiwasi kuwa; hili lijamaa halinijali wala nini... Unaionaje hiyo???
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nyani Ngabu naona umeamua kweli kweli ni penzi gani hilo linakuchanganya ? naona msimu huu umeibuka na matopic ya malav dav tu ...kulikoni?
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mambo ya kucrame hayo na ndio maana hata mtu akisema happy birthday man mtu ana respond the same to you. Au mwalimu alikuwa anafundisha shule yenye blackboard nyeusi hata akineda sehemu kuna wa kijani husema have u seen what the point I have just made on the blackboard?
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    What is happening to NN? JUST CURIOUS!:yuck:
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Aaaah wee acha tu! Haya mapenzi yananidatisha
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    I need love
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aaah mi huwa inanipa tabu sana, najilazimisha tu kumwamini mtu anayenijibu ati......i missed you too.....

    mbona hukuniambia kabla sijasema??
    what if mtu anakwambia 'I missed you' na wewe wala hukum-miss? utathubutu kusema at....'I did not miss u'?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Things that make you go hhmmmmm............
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    did you sleep well SM??
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ulilala na nani jana mpwa maana leo hizi topics unatuswalika kiajabu ajabu!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    I slept like a baby.........
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    I can imagine................
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Oooooh now I see!

    Ok whatever happened kwa mzee wa mbinu nyingi! Can't he use his tricks to "get" LOVE? :rolleyez:
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :confused3::rolleyez:
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Sugar Cake...are u ok?
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Am good NN unanichanganya na posts zako tu hapa mwana wa mwenzio
     
Loading...