Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I miss you dada faiza foxy

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kadamfu, Aug 21, 2012.

  1. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole kwa ban dada ni muda mrefu sana sijakuona wapenda haki wenzako TUNAENDELEA KUKUOMBEA KWA WENYEWE ILI UFUTIWE ADHABU YAKO.MY TAKE WASIFIE ILI UENDANE NAO .EID MUBARAK.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Mungu wa rehema naomba umsamehe FF huko aliko, lakini JF asiguse tena, kwani anaharibu upepo kwa post zake zisizo na mashiko
     
  3. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo lenu kama ccm wakishindwa kukimbilia mahakamani na nyie mnakimbilia ban.UNFAIR
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Faiza Foxy akafilie mbali kabisa. Na kama ban yake ni ya kipindi fulani naomba tena naomba sana sana sana aongezewe miaka mingine miwili ili Jukwaa la Siasa lipumue na kuvuta upepo mwanana usio na harufu mbaya ya udini wa FF.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Me too...
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mods, this is chitchat! Sio siasa, plz
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    To hell FF.
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Kuhusu dada Faizafoxy aka JF-BAN1, mbona mjomba wake zomba yupo anamwakilisha vizuri tu? Bahati mbaya ni kuwa protokali haiwaruhusu kuwepo humu wote wawili kwa wakati moja, lazima wapeane zamu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mimi ni binamu yake si mjomba'ke, kuwa makini.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kumbe kala ban huyu mbibi safi sana alikuwa anapenda kuchongea wenzake sana mods ongezeni kifungo cha huyo binadamu..
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    The difference is the same!
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Alikuwa mdini sana huyo bibi. Na mdomo usiokuwa na staha! Inawezekana alishafariki siku nyingi!? Who knows? Apotelee mbali!
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    duh hii kali!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    1+1=11
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nini kinaendelea hapa??
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i personally missed u! period!
     
  17. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo faiza ndo na nani, na ni nn kimemkuta
     
  18. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtu unapigwaje ban? Mbona mm kila nkijitahidi sipewi hiyo ban? I'm spending too much time here, i'm in need of one.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo Ann.e Makind.a , wabunge wanataka kumng'oa !
     
  20. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe ana ka-BAN? Ka muda gani....indefinitely?
     
Loading...