Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i miss you Afrodenzi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duduwasha, Oct 25, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hey afrodenzi upo wapi dear nimekumiss sana yaani kupita maelezo sijakutia machoni kitambo sana nini kimekusibu... hebu niambie jamani pengine naweza saidia kwa uwezo wa kamba yangu pls hebu jitokeze tena najua wengi Pia wamekumiss..... na tunakupenda kwa mengi sana michango yako ucheshi wako pia na ukarimu wako .....

    We all love you....
    Ila me ni Zaidi

    http://www.youtube.com/watch?v=-OiV_5kEt6A
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana Mkuu Kongosho.... wajua sometime humu tunakuwa kama watu wa Familia Moja mtu akikosekama zaidi ya majuma mawili utajua tu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...