Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I miss Lyatonga Mrema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Feb 22, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni muda mrefu sijamsikia mwanasiasa huyu machachari,

    Anahitajika sana hasa wakati huu wa kampeni Arumeru, sijui safari hii ataendeleza fadhila au alishamaliza kulipa deni. Maana CCM B wamejitoa ambao walikuwa supporter wakubwa wa chama chetu sasa tegemeo limebaki kwa TLP au NCCR manunuzi.
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisukari Akimruusu kufanya iyo kazi kwa sasa, Jua limesha zama pale.:lol:
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Arumeru Mashariki ni vyama viwili tu waliozoea kubebwa kwa kutegemea kura za wapinzani kugawanyika wameula wa chuya.
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni mtu wa kwanza kutuambia kuwa nchi hii inatafunwa, lakini tulimkejeli na kumpuuza na kumuona mjinga. Sasa ukweli uko wazi.
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    It is true vile vile ni mtu wa kwanza kutusaliti kwa aina yake, nakumbuka miaka ya 90 pale chuo kikuu tulisukuma sana gari lake hatukujua tumekuja realize kuwa alikuwa anatusanifu baadae sana.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    kijah hiro jah hiro sio?
     
  7. M

    MAMC Senior Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we Surely miss him! Huyu jamaa alikuwa mwanasiasa mtendaji!ushahidi wake uko hadharani - toka atoke pale mambo ya ndani, kila anayekuja kuanzia Nyanda hadi wa sasa viatu vinawapywaya!!
    Kwa sasa ladba Magufuli ndo anafanana naye, wengine woote - Mwanri,Pinda,Mkulu,etc ni longo longoo tuu!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Mrema Watanzania tulimpenda sana hata ikafikia mahali akiingia kwenye gari Watanzania walikuwa hawataki gari iwashwe ili waisukume kumpeleka huko aendako, lakini akabadilika badala ya kuendelea kuwa mtetezi wa maslahi ya Watanzania na Tanzania akawa mtetezi mzuri wa mafisadi. Sasa hivi baadhi wakikutana naye hata kumpa mkono wanaweza kukataa, umaarufu mkubwa aliokuwa nao katika sehemu kubwa nchi hivi sasa umepotea.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    amenyimwa mafao yake ya unaibu waziri mkuu ndo mana kasusa kuongea chochote
     
  10. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu mwacheni mzee wa kilalacha ale mafao yake alopewa na TISS na CCM baada ya kumaliza kazi alotumwa kuvuruga vuguvugu la mageuzi kwa wakati ule. Sasa kafunga ndoa rasmi na wafadhili wake CCM. Mlisema hajasoma, JK kamfanyia mchongo wote wakatumiwa bahasha za "DR" ili Slaa asiwabeze. Mambo hayo!!!
     
  11. M

    MYISANZU Senior Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM walijiibia kura zao ili kufanikisha ushindi wa Mrema Vunjo
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Nilimwona pale Karimjee kwenye msiba wa Regia dah ile afya wanawane sio second hand ni fourth hand
     
  13. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumuombee kwa mwenyezi Mungu amrejeshee afya yake
     
  14. G

    Gambaz Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kwann 2muombee kwa Mungu?,achen afe tu.
     
  15. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mrema sasa ni ccm c
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,284
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Kwani amefufuka?
     
  17. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Msiwe na hofu Mh. Mrema yupo ila afya yake si nzuri sana. Anza kutembelea Arumeru Mashariki kuanzia sasa maana atakuwa huko anafanya maandalizi ya kampeni na baadae kampeni zenyewe. Chama chake kimemsimamisha mgombea anayeitwa "Shaban Kirita"
     
  18. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku moshi tunamuita KIKULACHO au SHAMUKWALE. alikuwa akutumia sana izo nyimbo kwenye kampeni zake.
     
  19. m

    msnajo JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,069
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Haya bwana! Msalimieni SHAMUKWALE au KIKULACHO.
     
Loading...