Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I loved you a lot but i don't need you any more, i hate you

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X GIRL FRIEND, Sep 2, 2011.

  1. X

    X GIRL FRIEND Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I gave my heart my soul my body and my trust, i loved you more than everthing, sijawahi kukucheat hata siku 1. But now umeamua kunitenda unatongoza mwanamke JF bila kunihurumia, kwanini mpenzi wangu? Nimekukosea nini?. Naumia sana, sijawahi kuumia hivi.

    ,MY LOVE FIGGANIGGA REMEMBER THAT I LOVED YOU A LOT AND I WILL ALWAYS LOVE YOU BUT SITAKUSAMEHE na anzia leo I DON'T WANA SEE U EVER AGAIN,

    Dedication 4 u:

    I WILL ALWAYS LOVE YOU by witney houston.

    BYE
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    High school stupidity......
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    JF imeleta mambo...
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Makubwa!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhh! I doubt this story
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    XGF,makubwa HAYA maana madogo yana afadhali,kulikoni ina maana mlipeana password? kwa uchungu kabisa umetengeneza na ID mpya ili umsomee riot act? Du! njemba haitalala leo.You know what punguza munkari hasira zikipoa ongeeni maana mambo ya internet haya labda alikuwa anafanya mzaha tu na wala si hivyo unavyofikiria.Anyways nice weekend,karibu Tandale kwa mtogole tupate supu ya miguu ya kuku.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wee mwenzio moyo unamuuma wewe unasema 'stupidty'? hebu kuwa na huruma bana

    afu amejipa na ID kabisa kwa uchungu....
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Heeeee i love u mwisho i hate you, hata hajielewi kweli mapenzi ni upofu, mambo ya jf unayachukulia serious kiasi hicho binti?
    una hakika gani anatongoza?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    In all fairness X GIRL FRIEND used "loved" as opposed to ‘I love you'.
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh kali kuliko!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nashangaa na dedication ya wimbo wakati umesema u hate him
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh!..Mia
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hata mimi huwa nayachukulia sirias!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    niwe nae na huruma?
    Wakati wanatongozana nilikuwepo?
    Una uhakika gani labda na mimi nna machungu yangu yananisumbua hapa??????
    Huu ni utoto period......

    Machungu na nyimbo ya whitney houston????????
    Si sinema hii......
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ya dedication za nyimbo za Whitney Houston bana
    Bado yana nafasi kw akundi fulani
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dah mafumanizi ya sikukuu hadi humu? Hebu mtaje huyo mdada
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Tukiacha utamaduni huu uendelee
    wa watu kutongozana halafu kuja kuanzishiana threads hapa...

    Tutadharaulika waliokuwemo na wasiokuwepo.........

    Ukitongoza au kutongozwa yaishie huko huko pm
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Hee...!!
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani unaanzisha uhusiano na unakuwa serious kabisa.....kwanza wewe si mume wa mtu Bishanga hahahaaaaaa
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khaa kwani ukiwa na yako na ya wenzio ndo uyaone ni utoto? (umenikumbusha nyimbo moja eti s tuna sshida zetu tusikize zako za nini?)

    na wewe kumbe mada unazochangiaga na kusononeka na wahusika ulikuwepo walipotongozana?

    huo wimbo bana mwenyewe nadhani anasisitizia alichosema kwamba alimpenda sana na atampenda daima ila hataki kamwe kumwona....

    hapo sijui akili inasema ndio na moyo unasema hapana....tabu tupu!
     
Loading...