Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I love you............the most "desirable" mmu females

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KIKUNGU, Apr 27, 2012.

  1. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi, siku sio nyingi sana nilikuwa naishi sayari nyingine kwahiyo JF was not in my menu.No sooner nilipokuja JF niliona nilIkuwa nimechelewa,kwa hiyo kuna watu walikuwepo JF MMU hawapo tena,kuna wengine walikuwepo kama kinafulani wakageuka kuwa kinafulani,kuna wengine nasikia ni wake-waume………duh?.........napenda kila kila kitu ndani ya MMU……..hata ule uzi wa juzi……."lets talk about sex Jf while am here" ya nani vile(aah ule wimbo fulani wa Madona) au maneno na ushauri mtamu wa OSHADII au mafupisho ya TABASAMU hata utata wa kile kiungo cha ndani ya tumbo………unachangamsha sana na kufanya wadada wa MMU kuwa "DESIRABLE"

    Nimejaribu kuichukulia "DESIRABLE" sio kwa maana ya uhalisia wake bali kwa upana zaidi ili ipanue na ihusishe kila mhusika

    ………………having pleasing qualities, worth seeking, advantageous, beneficial, wise…….. not only that but more than that according to your own "taste" of being "DESIRABLE",………….bodacious, sexy, dishy, hot, luscious, toothsome……………The "taste" will never ends, couldn't starts either…………………intellectual, sex-know-all,beautiful AVATARED chicks……………….Ooooh not them……….,impolitic, imprudent, inadvisable, inexpedient, injudicious, unwise……………,hata hawa pia jamani………washairi,wagani wa mapenzi na mahusiano,viranga wa mapenzi,……………..

    Jamani tunawapenda sana WADADA wa MMU ni wenzetu,tunafrirt humu pamoja ,tunapeana PM wakati mwingine…….hata kuwa wapenzi/marafiki kuanzia humu humu pengine hata ndoa zipo zilizoanzia humu na labda zitakuwepo baadae…………….te te te te.Tunashare machungu na matamu ya mapenzi na mahusiano hata urafiki,JF imetufanya tuwe karibu kwa njia ambayo ni vitu vichache sana vinaweza kuwakutanisha watu wengi kiasi hiki.


    Kwangu mimi wadada wote wa MMU ni "DESIRABLE" kwa upana wake lakini "taste" yangu yaweza kuwa tofauti na yako.Naomba tushare pamoja hii "DESIRABLE" ya wadada wa MMU,sio lazima uwataje/mtaje mhusika/wahusika unaweza tupa qualities zake na sababu zako za kwa nini ni "DESIRABLE".Na haishii kwa wakaka tu hata wenyewe kwa wenyewe mwaweza onana ni "DESIRABLE" pia


    Mbarikiwe sana na mwanzo mzuri wa weekend
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    eeeeh hebu niachie wakongwe waendeleze
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe pia.....na mwanzo wa weekend uwe ni wa heri kwako!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi hii ni kwa wadada tu au na sisi tunaruhusiwa kuchangia?
     
  5. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    My pleasure
     
  6. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Eiyer,wakaka haswa ndio yao,dadavua tu mkuu
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    desirable kwa kiswahili ni nini wakuu? nisaidie hapo pulizzz
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haya ngoja nije kwanza!
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nataka kutaja mkaka, itakuwaje sasa?
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata nami nataka kutaja mkaka; ngoja tupate ruksa kwanza! LOL
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Wewe unatakiwa uchangie kuhusu desirableness (sijui ni ingilishi hii?) Ya wadada wa mmu.
    Afu nimekumisi wewe! Umepotea!
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Weekend njema kwako pia,nitarudi kumtaja wangu lol!
     
  14. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wooh,Mwali,tupe basi dodoso kwa nini hivyo.Mimi napaenda avatar yako na kwa jinsi gani unachanganya comments zako kutokana na thread ilivyo.I did enjoy your comments while contributing EROTICA'S nice thread
     
  15. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Thanks Purple lakini huna mtu unae-m-desire jamani?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kaka KIKUNGU, mdadavulie Belinda maana ya desirable kwa kiswahili!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    -enye kutamanika...kulingana na medula dictionary.
     
  18. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmh Kongosho,you are one of the most desirable MMU females jamani,ninvyoona mimi.Kwa hiyo ngoja basi nikuruhusu japo tulitaka wadada
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    mimi nawadizaya (namaanisha admire if l am allowed) wengi
    Boflo; napenda tunavyogombea ......
    Kongosho; it is hard not to like 'it' LOL
    The Boss; anavyozimeneji SH
    AshaDii; mabusara limited by gurantee!
    Smile; she is like a junior sister l never had!
    Mzee Mwanakijiji; inapendeza kujua kumbe naye huwa ana muda wa kuwazia mahusiano mapenzi na urafiki
    Dark City, anawakilisha mabusara kwa upande wa Wanaume
    Husninyo & Nyani Ngabu; napenda wakitupiana madongo yenye not more than 3 words
    KIKUNGU; you are the best bro in the whole world; in everything!
    Bwana the list is tooooo long, kifupi nawapenda wote!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mi nataka kumtaja......nanihii.....
     
Loading...