Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I love you is a present tense kwa nini watu wanafikiri na kesho na keshokutwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Sep 9, 2011.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nikisema i love you ni present tense i dont mean tomorrow ,i may change my mind.kwa nini watu wanafikiri always utampenda mpenzio
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni lugha. Tunaongea kiingereza huku tunafikiri kwa kiswahili!
    Ndio maana Mpoto akasema fikra sahihi huja kwa lugha sahihi! Lol...!?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Aisee arifu vipi kutumian jina la Yo Yo,unatafuta mabwana?
     
  4. B

    Bucad Senior Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi lugha haipandi kwa hiyo nilikuwepo!
     
  5. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooooh point noted...,enzi hizo chuo tulikuwa tunasema tatizo com....lugha ndugu yangu
     
Loading...