Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I love my best friend's sister

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Paul S.S, Jun 10, 2012.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Umewahi kuwa narafiki yako wakaribu mno mnaye share nae mambo kibao(best friend)? mmekuwa pamoja,sekondari, chuo pamoja...anakujua mwanzo mwisho, viwanja vyako vyote na fujo zote nk

    But here comes, alilazwa nikawa naenda kumcheck daily hospital na hapo ndipo nilioanza kumjua sister wake alikua anaishi Arusha kwa kwa mama yake, alikuwa anamleta chakula kila siku, she is so hot, cute.

    At the begining ilikuwa sister kweli lakini taratibu tukaanza kujenga kakitu.........namtamani na yeye pia amenidondokea kimtindo, simu haziishi, sms usiseme tena za kiuchokozi.........I cant stop thinking about her

    Mshikaji amepona sister haishi simu na sms,ofkozi hata mimi napiga na sms kwa sana tu lakini mshikaji hajui kinachoendelea

    Aliniomba mchango wa birthday ya rafiki yake nikampa na sasa amekomalia jumamosi ijayo twende wote kwenye sherehe hiyo kigamboni.......amesisitiza kweli nisimuangushe, najua lazima nitaharibu tu
    Natamani kumwambia najua na yeye anataka kusikia hivyo lakini kila nikimfikiria mshkaji nguvu yote inaniishia


    MAONI YAKO MUHIMU
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    love has no boundaries... follow your heart
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    err, yeah it has, inaitwa relationships (yaani ndugu zako, rafiki zako, etc)


    hamna kitu kibaya kama kumpenda dadake na rafiki yako especially kama mko close ki hivo unavyosema. think about it, ukija ukabreak up na huyu mdogo wake na mtu or u hurt her, unafikiri kakake, your friend atakuelewaje?? kama ni kupenda utampenda wengi tu, stay away from ur friends sister kama kweli unadhamini urafiki wake, t can only end badly
     
  4. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inabidi uanagalie mbali sana dogo!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kama unataka kumuoa go ahead, kama unataka kumchezea acha! Utaharibu urafiki wako
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    assess yourself critically. jiulize maswali haya
    a) nikitugani kinachonifanya nimpende?
    b)kwa tabia zangu ambazo ma friend anazijua je hazitaniharibia pozi katika mahusano haya?
    c) je ingekuwa ni dada yangu mimi na kwa jinsi nimjuavyo rafiki yangu je ningemkubalia wawe na mahusiano?
    d) je nini hatma ya urafiki kati yangu na huyu rafiki yangu? niko tayari kuuvunja au uendelee?
    e) kama ninataka uendelee na wakati namtaka na dada yake nitafanyaje ili usife?

    Nijibu haya kwanza kisha nitakuja kwako na ushauri.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Unaweza poteza rafiki kuna wengine hawapendi kabisa dadazao kufanya urafiki na marafiki zao ikizingatia mnajuans mienendo yenu
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo rafiki yako anahusikaje kwenye suala la wewe kuchagua mpenz
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Mkiweza kutengeneza best couple,urafiki utadumu zaidi,na mkioana itakuwa best sana kwenu wote wa 3...
    Ila ukimchezea na kumuacha........umepoteza rafiki maishani!
     
  10. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mpelekee moto tu
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ushaharibi.

    Kama wewe ni muharibifu, usiguse ila kama unataka kuoa endelea.
     
  12. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    mapenzi yananafasi kubwa sana kwenye moyo kuliko urafiki wa kawaida kama unampenda kweli mchukue!!!
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sosi??!
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Katoe mahari....
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Not a good idea at all! Mkimbie kabisaaa! Nimepoteza best friend kwa njia hii. He was a great friend, wa shida na raha! Akampenda mdogo wangu na kuniambia kistaarabu. They dated 4 yrs. Lakini hawakuwa na furaha. He was insecure, wakitofautiana kidogo tu anauliza 'King' anasemaje? Did u tell her?' In the end my young sis was very unhappy but the guy wanted to marry her (nahisi kulinda urafiki). Mwisho waliachana, na urafiki wetu ulipungua sana. Hata harusi ya jamaa nilichanga ila kadi sikupewa!

    I beg u! Don't do that! Nenda na rafiki yako kwenye besdei (how old ar u lakini? Mnachangishana besdei bash?)
     
  16. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Kwanza unahitaji muda wa kumsoma kama unataka kumuoa, lakini changamoto ni huo muda utaupaje wakati unataka kuuficha urafiki wenu? Kwasasa hujamjua vizuri kama mnamatch au la, so usikurupuke. Lakini kama huna wazo la kumuoa acha kabisa uhusiano huo, utakosa yote...
     
  17. nover

    nover Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ongea na frend wako, mwelezee hal halisi
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    I m little bit confused here.......... hebu ngoja nirudie tena kusoma maoni yenu
     
  19. P

    Paul S.S Verified User

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wakuu maneno yenu yamenigusa sana.......I cant afford to lose my friend
    Lakini pia I cant ignore the fact im in love with her sister

    Nafikiri ni bora kumpotezea ingawa najua i will let her down.................thats life
     
  20. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is the way gentlemen think about and agree on the truth. Big up man for this true colour decision of a gentleman. I have stopped for a minute to write my PhD manuscript to congratulate you for this wise decision. Make her a friend of you too.
     
Loading...