Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I love money more than myself

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jane_000, Feb 12, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Guys i love cash more than anything in this world
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    come to me , I can be, what u need
    Source:wimbo wa pdidy na nicole wa pussy cats
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa raha zako.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo unajiuza au sio, tuambiane bei unaanzia shi ngapi?
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    big up jane, it's good to know what you want... sasa una mpango gani wa kuzipata?
     
  6. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Comprehensiveness???
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuliko kilele na cholo?
     
  8. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cholo ndio mtu gani Mbona mwanaume wewe unani fatafata toa hela
     
  9. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Washua watazileta
     
  10. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Am not for sale I provide services
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hiyo service una iprovide bure?
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh !!!!!! Service provider online !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Kaaazi Kweeeli Kweeeeli !!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Better come up with good cash am not here for small amount
     
  14. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha bure
     
  15. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahaha. . .im stanky rich. . .pesa yangu nikipanga kama ukuta mbwa haruki. . .
     
  16. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    buy me cup of tea
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mweeeeee! leo ndo nimejua kuwa jamaa kumbe ana 'manyanga' katikati ya mwili wake.
    Ila mbona anavyochombeza ni kama mbeijing!
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Njoo nikupe utumbo
     
  19. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jane wateja bado kupatikana? kwani kila kukicha ni matangazo tu ya wanaume mara pesa mara niniiiii, nk. Vipi, kwanini usiende Buguruni/Ohio/Temeke/Jolly club/n.k ili ukapate huduma unayohitaji? Vipi, mbona matangazo mengi sana? uko salama au ndo umechanganyikiwa tayari na hata haujithamini tena na unachowaza ni ngono na pesa tu? pole sana kwa mawazo yako. Nakushauri kaongee na ndugu zako wakubwa wakushauri au watu fulani katika jamii kama Dr./ Wachungaji/Mapadri/Masheik ili wakushauri ujue nini maana ya maisha haya tuliyonayo.

    Jane, una tatizo kubwa sana zaidi ya ngono na pesa, na hivyo unahitaji msaada wa haraka sana wa kisaikolojia na kiushauri. Jitahidi sana ukapate ushauri mapema, vinginevyo unajuta muda si mrefu kwa haya matangazo unayofanya hapa. Pole sana dada yangu kwa yaliyokusibu hadi ukafikia hali ya kutojithamini tena. Nenda kapate ushauri.
     
  20. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    And hot chocolate if you like
     
Loading...