Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I lost My Only Brother I have

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Derimto, Jul 27, 2011.

  1. D

    Derimto JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wapendwa marafiki zangu Nimempoteza kaka yangu mpendwa aliyefariki jana Hospital ya RC.Tunduma mbaye ni wa pekee kwenye familia yetu David Mwampashi najiandaa kuondoka kesho asubuhi kwenda Mbozi Mbeya kwa ajili ya mazishi siku ya Ijumaa.

    NB: Nawashukuru kwa marafiki wate ambao wamenipigia simu tuliongea nao na wale ambao wameshindwa kunipata hewani kutokana na simu yangu kuwa busy nawaomba radhi na ninathamini sana faraja zenu najivunia kuwa na marafiki wa JF ni zaidi ya ndugu maana wamekuwa karibu sana.
     
  2. semango

    semango JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole sana Derimto....faraja ya Mungu iwe pamoja nanyi.Apumzike kwa amani kaka yetu
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu. Mungu awape nguvu wakati huu mgumu.

    Bwana alitoa, na Bwana ametwaa. Jina lake lihimidiwe...
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Derimito hamna maneno naweza ongea yakakutoa katika majonzi uliopo...
    Pole saana na matatizo yalokukuta na Nakumbea Mwenyezi Mungu akupe
    moyo wa amani na kukubali... na pia kukutia nguvu kuweza shinda majonzi...

    Sijui ni dini gani but sie Waislamu hua tunaombea marehemu walotutangulia
    kwa kuwatilia ubani.... Na naamini pia Christians wana taratibu zao... Hivo walau
    ni muhimu ukamfanyia hivo....

    Nakutakia Safari njema na Mungu akuwekee wepesi ktk safari yako.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    RIP Kaka
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kukupa pola kwa sms niliyokutumia lakini kumbuka ya kuwa at JF you have brothers too...............................we grieve in your loss but we would also like to remember that lost one is not the only brother you have ever had..............pole sana.........................and we pray for him too to have Our Lord have mercy on his poor soul.........................
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    My Dearest sister where was you hiding......................i was about to board a bus to Dar and see for myself what is happening 2 u.......
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ruta i am around.... was just so busy!! But i am good... And sipo Dar saizi.... i am in Southern highlands...
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa msiba huu mkubwa, Mungu mwenyewe awafariji, familia na kuwatia matumaini. RIP kaka.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu kwa msiba mlioupata,Mungu awape nguvu wakati huu mgumu mnaopitia
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwako na familia nzima. Mungu awape nguvu ya kukabili maisha bila kaka yenu mpendwa.
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Poleni sana Mkuu, wewe na familia....
    Mungu awape nguvu na uvumilivu ili muweze kupita katika hili....RIP David...
     
  13. tsar

    tsar Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pole sana, Mungu awafariji kipindi hiki kigumu. inanikumbusha mwaka 2004 nilimpoteza kaka yangu Kipenzi Arusha, kwa kweli ilikuwa pigo kubwa sana kwenye family yetu!! Poleni sana wafiwa
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mungu akufariji sana,
    Na akutangulie katika safari yako!
    Zaidi, awasimamie katika shughuli hii nzito ya kumpumzisha kaka yetu!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana Derimto tupo pamoja kwa sala

    Nakutakia safari njema
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole mpendwa, jina la Bwana lihimidiwe
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwamsiba mwenyezi mungu akupe moyo wa subra na amlazi Marehemu mahala pema.
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Derimto pole sana kaka yangu kumbuka ingawa tulimpenda sana Kaka David, MUNGU alitemtoa amempenda zaidi akamtwaa. Jina lake na libarikiwe.

    Rip Kaka David
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana dearest, bon voyage!
     
Loading...