Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i hope.......1day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vkeisy2006, May 25, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    i hope.....1day...... Ntapata mwanaume atakayenithamini na kunijali...atakayesikiliza shida zngu na kujaribu kunipa njia za kuzitatua....huyu bwana hajaniambia anitaki lakini naona kabisa and its killing me inside.... najuiliza kama ntakuja kupenda tena....na je hivi wapo kweli wanaume jamani ....kwamba ukimpigia cm akipokea hasemi 'unasemaje'....hivi wapo wanaume wanaoita mpenz,honey swit...nimekumiss...nakupenda uwiii wako wapi mbo mi siwaoni jamani...huyu sijui ndo nimuite wangu au x sielewi nsipopiga simu hapigi,haniambii ananipenda...ila anasema tu hana mpango wa kuoa...najaribu kumchunia siku2 anakuja kunsalimia2 nguvu zote zinaisha nkimuona...hajui kumbeleza...nzxxxxxxxmmxmxxxxxx.....hasira....hasira hasira....hasira...
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndo mapenzi hayo shosti, yana kila aina ya ups and downs. Search your heart very well and make a decision. Ndio wapo wanaume wanaojua kupenda, caring, loving and very thoughtful, ukijipa muda na kuchunguza kwa kutumia brain na siyo heart utampata. Lakini pia kila mtu ana aina yake ya kupenda, wengine hawapendi kuexpress feelings zao wakidhani huo ndo uanaume, lakini deep inside they care ila tu hawasemi wala kuonyesha. so inahitaji uchunguze na kuamua mwenyewe. all the best na pole kwa maumivu.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole Vkeissy kwa yanayokusibu ila tatizo haswa ni nini???
     
  4. L

    Lady JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole vkeisy2006, usivunjike moyo, wanaume wapo wanaojua kubembeleza, wanaojua thamani ya penzi. Mie nilipokuwa binti niliogopa mahusiano kwa sababu ya kuogopa kuumizwa, ila thank God nilipata mtu ambaye kwa kweli anajua thamani ya mwanamke!
    So wapo, keep on praying dear. Using'ang'anie penzi la mtu ambaye haelewi thamani ya pendo lako kwake, kwanza utaumia, pili utakuja kujuta baadaye na hutamlaumu kwa sababu ulimjua toka mwanzo, ni ngumu ila inawezekana kumwondoa moyoni mwako, ukarelax untill you get the right one!
     
  5. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Vkeisy!!! But, you really have to be careful before you jump into any conclusion, sababu; kama alivyosema Carmel, inaweza akawa anakupenda sana tu; ila hawezi ku-express zile emotion zake...
    Sio kwamba namtetea... Lakini fikiria mwenyewe; uwe na mtu ambaye anakupenda sana, lakini hawezi ku-express, au uwe na mtu ambaye ana maneno matamu na anaonesha kuwa anajali, kumbe ni msanii tu???
    I suggest; ukae na uongee naye vizuri huyo jamaa...
     
  6. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani simuelewi jamani kama ananipenda au vipi nkimuliza kama anihitaji hasemi kama ananipenda hasemi mimi napenda mwanaume ananiambie ananipenda anipigie simu at least once per day jamani...lakini sio huyu yani ananiudhi nshamwambie sana lakini haelewi...yani he is not caring,hana romance....yani hana ukimwambia i lov u anajibu haya..au poa baadaye...yani hiyo mi inaniboa.....
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi haki ya nani huna kwa nn unanyanyaswa hivyo jamani?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana sweetheart jua mwenyezi mungu kakuandalia wako ..kama jamaa hana mpango wa kuoa na wewe una mpango wa kuolewa huyo si wako..Anza wewe kumwambia kabla yeye hajakwambia na mbaya zaidi muda ukiwa umeshaenda.najua utaumia lakini utazoea na kusahau.
    Yupo aliyeandaliwa kwa ajiri yako usijilaumu , for the love of god utakuwa huru na hilo penzi la kifungo.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shosti isiwe tabu mwaya kwa nini akupe majonzi kila siku??? Wako wanaume wenye mapenzi unayoyataka ila tu uwe mvumilivu mpaka umpate wa aina hiyo. Huyo hakufai ingawa bado unampenda. Anapaswa kujirekebisha la sivyo atakupoteza muda si mrefu. ushajaribu kuongea naye labda ukamweleza jinsi anavyokuudhi na matendo yake?? Maana saa zingine mawasiliano ni dawa pia.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah Fidel80 na wewe mbona huna??
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    My dear,pole sana.But take courage.Search within your heart,try to see your life together 5 or 10 years down in the line of marriage. Believe me, hizo simu huwa zinapungua kadri muda unavyokwenda. sasa kama nyie mnaanza na less than 1 call a day...., na inapokelewa kijeshi! Fikiria kabla hujaingia katika ndoa. There is someone out there crieving to love you like no-man's business!
    Mean while hang out with friends.Try to make your happiness revolve around other things as well upunguze maumivu.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hicho kipande kimenivunja mbavu, cpati pic kabisa..".i luv u swity"".... unajibiwa" haya"...mapenzi yana mambo...pole mrembo, raha ya mapenzi upate akupendae, kama walivyosema wengine, unaweza kukuta jamaa anakupenda sema ndio wale wanatumia uanaume zaidi,naamini kila mtu ana wake wa dhati, vuta subira mrembo yupo wako mahali.....
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi bado sijapata wa kuishi nae lakini wa kudumisha mila wapo shazi.
     
  14. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    .......i hope
     
  15. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I think this is one of the signs that he is not that into u...
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    usijali mama!
    MAISHA NDIVYO YALIVYO
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na hapo unaweza kuta ana wa pembeni hizo i luv u na makororokoro yote anaambiwa , akija huku hata mahabuba hatamki, mapenzi yangeondolewaga duniani bwana.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uckate tamaa/ucwe na pupa mana utaangukia pua mrembo, omba kwa imani yako utapata wa kwako wa dhati....goodluck.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHEHE!nimeipenda hiyo.............
    tuwe tunafanya SEX FOR REPRODUCTION PURPOSE..............
    yani kama kuku vile au ng'ombe.................
    NO LOVE.......
    NOT AT ALL

    big-up my sisy
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mapenzi bwan ahata hayatabiriki huyu hasemi i love you too mwingine anaweza akawa kasuku kwa kuimba I love yoo but akawa si wa kweli yaani ah. Bora mie sasa nimejipumzikia- nasoma vya wenzangu tu!

    Mpenzi take time kufikiri future yako kama unaona anafaa kuwa abiria ndani ya boat yako ya maisha then take him and ignore hizo ndogo ndogo za kutokuonyesha feelings- maana ni bora asionyeshe akamean kuliko akiziimba usiku na mchana kumbe kasuku kufurahisha umma na wala hamean.
     
Loading...