Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I have never seen,a woman who loves

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Nov 26, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ninasema hivyo coz kila mwanamke anataka mtu mwenye pesa au mwenye maisha mazuri!Nina 23yrs lakini sijawahi kukutana na mwanamke aliyenipenda jinsi nilivyo kila mmoja anacheka nami akiwa na shida lakin shida yake ikiisha hutaona hata manyoa yake sasa nataka kujua tabia za mwanamke anayekupenda ukweli na sio kauka nikuvae mana nimeshindwa kuelewa mwanamke anahitaji nini kutoka kwa m/ume NAWASILISHA!
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tazama kwa posti yako, jibu lipo mumohumo.
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achakufukuzia wanawake bar au disco.kama unataka mwanamke akupende tafuta maeneo yanayokuwa na wanawake wenye heshima.
     
  4. Tidito L

    Tidito L Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mwanauume anapenda kwa maono,mwanamke anapenda kwa mguso.
    That why mwanamke ulemtoa usichana aachi kukupenda hata kama huna kitu,
    sema tatizo hawa dada/mama zetu tamaa wanaitanguliza mbele.hata kama anakupenda!
     
  5. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kma wapi mbona huweki jamvini? nami nawataka nimechoshwa
     
  6. p

    pansophy JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    1 Tumefahamu kuwa ni kijana
    2 Unamaisha mazuri Kama usemavyo
    3 Unachunywa ipasavyo na mabinti
    Sasa huu unaweza kuwa ni mtego kwa mabinti wenye tamaa humu JF AMA wewe hautoi game la ukweli ndio maana mabinti wanasepa. Mkuu jichunguze kwanza kabla haujawapa lawama hawa viumbe
     
  7. S

    Shadya Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo lako ni kwamba, unavyokutana naye kwa mara ya kwanza mwenyewe huwa unajifanya wa matawi fulani kwa hiyo basi kwa wakati ule yuko nawe kulinganana na hali uliyomuonyesha. Nini kifanyike? Hebu jaribu hivi badilisha hali yako kabisa halafu jifanye mtu wa hali ya chini kabisa halafu tafuta mdada ukiwa katika hali hiyo naamini huyo atakuwa wa ukweli. Isije ikawa tu wewe mwenyewe unataka wa dada wa matawi! Best hutamjua anayekupenda kweli.
     
  8. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
     
  9. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa uo umri wako embu soma kwanza. Nadhani hata kitanda haujachonga bado. Unachotumia bado ni kile walichokununulia wazazi. Wanawake lazima waku yeyushe hapo.
     
Loading...