Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I have lost my laptop - toshiba satellite pro

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by hundukad, Apr 13, 2011.

  1. hundukad

    hundukad Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau habari yenu,

    Kama wiki mbili zilizopita nimepoteza laptop yangu aina ya Toshiba Satelite Pro pamoja na modem ya airtel pale CRDB Bank Tawi la Mbezi kwenye parking ya magari.....Laptop siyo issue tatizo data nilizokuwa nimedhihifadhi kwenye hiyo laptop....naomba ushauri police hawangaiki wananiambia hakuna mtuhumiwa hivyo hawana sababu ya kufuatilia...sasa wachache wameniambia nitoe kilio changu hapa JF sintakosa ushauri wa jinsi ya kuipata......

    Tafadhali naomba ushauri
    :angry:
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tafuta vibaka wa eneo hilo ufanye nao dili.
     
  3. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu.Maji yakimwagika hayazoleki, inabidi uikubali hali ya kuibiwa na uanze mipango mingine kwani jinsi mda unavyokwenda ndivyo uwezekano wa kupatikana unavyokuwa mdogo.Usijejikuta unapoteza ghalama zaidi kwa kutafuta bila mafanikio.
     
Loading...