Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I HATE you. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Apr 26, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    . . . .ever been told that?

    Kama ambavyo watu hua wanatamani kuambiwa "NAKUPENDA wewe" na kufurahia wanapoambiwa hivyo. . .je ni vipi ikiwa kinyume cha hapo? Ukiambiwa "NAKUCHUKIA wewe" na mzazi wako/mtoto wako/mwenzi wako/ndugu yako/rafiki yako utajisikiaje?
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii kauli naipenda sana lakini sina bahati ya kuambiwa aisee!
    Hii kauli ukiichukulia as a challenge, basi ni kauli bora kuambiwa duniani. I love u nyingi zinaambatana na ulaghai hazitoki moyoni lakini I hate u mara nyingi inakuwa real
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lazima nyongo itumbukie

    ila kuna maneno ya kuchunga sana kusema ukiwa na hasira, yanaweza kugharimu pakubwa sana.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lizzy, mtu akikuchukia kweli hana time na wewe. Hana time ya kukutafuta na kukwambia he/she hates you. Ukiona mtu anasema hivo lazima ana feelings kwako ila ana hasira kwa sababu moja au nyingine na ndio anaishia kusema hivo sababu anataka uumie kama anavo umia yeye.
    Niliwahi kushuhudia mama wa kambo akiambiwa hivo na mtoto wa mume wake just because alimwambia akalale, it was late(the lil girl was like 4 or 5). Then huyo mama akalia sana. nikamshangaa, analia nini? Mbona hata mtoto wako mwenyewe anaweza kusema hivo? it doesn't mean she hates you, it only means she wants to hurt you at that time, maybe because it is easier for him/her to trigger pain than love from you.
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi hiyo statement hua inasukumwa na emotions nyuma yake!most of the time mtu akiwa na hasira ndo aweza sema hivyo,but wengi hasira zikiisha huanza kujuta..
    Sijawahi kuambiwa but nadhani it brings bad impression..
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa safi. Nibora umtu anaesema ukweli kuliko anaye jificha
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Never been told
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Napenda ukweli zaidi ya uongo!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    klorokwini. . .
    Sasa loya mbona wengine hua hawaishi kulalamika? "Ohhh why do you hate me so much?". . ."Why do you have to say that to me?!" wakati wakiambiwa wanapendwa wanachekelea tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I hate you Kongosho. . .I wish had never sign up on JF or been a chit chatter because you are apart of it. NAKUCHUKIA!!

    Nakukunda Konnie. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ugua pole dada
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RussianRoulette, Purple

    Wakati mwingine mtu anaweza hata akadhani anamaanisha at the moment. Nakumbuka mimi niliwahi kufikiria kua namchukia bibi yangu siku moja sababu alinichapa. . .sikusema mtu akanisikia ila nilijinong'oneza all the way into the house "Nakuchukia. . .nakuchukia. ." sema baadae nikagundua ilikua ni hasira tu.

    Pale mtu anapokua na ujasiri wa kukutamkia live kuna mawili. . .either anataka uumie au anakuchukia kweli.

    Eiyer. . .
    Kama nayo itakua ya ukweli sasa. . .inaweza ikawa rusha roho tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie nitajibu..................."I HATE YOU TOO...................................."
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lizzy, just like you said: ulidhani unamchukia bibi yako kumbe ilikua ni hasira tu. Na sababu ya kutamka ni kwamba unataka aumie. Mtu akimchukia mwenzie anaweza kuyasema pembeni (for some) au akakaa nayo tu. Ila kumwambia mtu live kua unamchukia mara nyingi it is just to make him feel the pinch.

    Kama umewahi kumchukia mtu jaribu kujiuliza kama telling him unamchukia matters or not. Kwangu mimi naona ni kumpa thamani asio stahili kwa kumwambia face to face kua I hate him. when you hate somebody not only you don't have time to talk to him/her but not even to think about him and certainly not to care whether he knows or not.

    Binafsi sijawahi ambiwa face to face kua nachukiwa but sometimes I can see that X and Y hate me, I just ignore them and life goes on. Hata Yesu who loves everybody hakupendwa na wote ndio nipendwe mimi?
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Chuki binafsi
     
  16. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,315
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Tafurahi sana.Ninacho jua popote pale siwezi kupendwa na wote hata kama naishi na watu vizuri kiasi gani.

    Hakuna kitu nisicho penda kama unafiki,mtu anakusengenya pembeni kumanisha hakupendi then akikuona anajichekelesha sa mtu kama huyo akikwambia anakuchukia siutafanya part!
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hate is just a strong word...I would never hate anyone...unless ur my number one enemy... Mtu ambae kila siku unamwambia unampenda, you share things together..you go to bed together wake up together alafu leo unasema u hate them...dont buy that!! unless umemfumania kitandani coz they only way i would HATE my partner is if i found them with someone else in bed...
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunichukia Lizzy.

    Una jeuri hiyo? Najua pa kukushikia.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lizzy,mara nyingi mtu anaweza sema maneno hayo kama heat of the moment tu labda kupunguza machungu akiwa haamanisha maneno hayo.Ilitokea kwa mtoto wangu akiwa na miaka 6 ali-misbehave na nikamchapa,alilia na kwa hasira akasema dady i hate you and i am calling the police.Baada ya kunyamaza na kutulia alikuja akaniambia dady i love you na kunikumbatia.Kwa hiyo inawezekana na machungu ya wakati ule lakini pia kuna wengine huwa wanaamanisha hivyo.

    Humjambo lakin Lizzy?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    too much HATE is LOVE..........
     
Loading...