Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I hate you Jo burg, I hate O.R Tambo I. A

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bernard Rwebangira, Jan 15, 2010.

  1. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #1
    Jan 15, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikilia waenda nchi au mji ambao wapewa tahadhariya usalama wako na mali zako ata kama ni kasimu ka promoshen kariakoo kila unapotaka kutoka nje upate japo upepo au kuona mandhari ya mji, nawe kwa kuofia usalama wako unatii na kwa hakika kila baada ya dinner rafiki yako ni TV ama kitanda,fikilia wakaa siku kadhaa kwa tahadhari kuu namna hiyo ata wahesabu siku za kurudi bongo tulikozoea shida za umeme na maji ata tumekuwa mapacha alafu yanakuja kukukuta pale ambapo wadhani uko salama.



    Nimerejea na SAA lakini kwamaumivu makubwa sana, kwani nimeibiwa Laptop yangu,camera na lens kadhaa kwenye ndege ambapo niliakikishiwa na wausika pale O.R Tambo Internatrional Airport, Johannesburg kuwa kila kitu kitakuwa salama mradi nimefunga begi langu, kumbe ni njia tu ya kunilainisha wanichape.

    Kwa hali kama hii kuchwapwa vitendeakazi vyangu je nitaipendaje nchi au mji huo? naanzia wapi hasa?

    Na je hawa jamaa ndowanatarajia kupokea wageni wa dunia nzima mwezi wasita kwa ajili ya Kombe la Dunia 2010, kwa mtaji huu wengi watalizwa sana, kifupi S.A itarajie aibu katika hili isipochukua hatua sasa.


    Joburg is this the way you prepare to receive the world for 2010 World Cup?
     
  2. tonge nyama

    tonge nyama JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 266
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Mjomba sauz laptop zabebwa kwenye mabegi ya mgongoni kama waenda shule vile, halafu imekuaje ukaweka kwenye begi kubwa? Inatakiwa uwe nayo ila tu kwenye begi dogo la mgongoni na si vile vibegi spesho vya laptop maana watakujeruhi wachukue. Sauz hata mapolisi ni wezi, walishawahi kunisachi hapo Park-town(jburg city centre).
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Kwani uligundua laptop yako na vitu vingine vimeibiwa wakati gani? Je, ulitoa taarifa kwa SAA kwamba umeibiwa laptop yako nk. Kama ulifanya hivyo wamechukua hatua gani? Je hiyo begi ulilofunga lilichanwa au kuharibiwa kwa namna yoyote? Kama hukutoa taarifa SAA umewaarifu Polisi na hatua gani inafanyika ili uunganishwe na mali zako?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    We umekosea kweli!! Yaani laptop na camera lenses umeweka kwenye checked luggage!! Hivyo vitu ni vya carry on always and forever, anyway nadhani hauta rudia kosa.
     
  5. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #5
    Jan 16, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We umekosea kweli!! Yaani laptop na camera lenses umeweka kwenye checked luggage!! Hivyo vitu ni vya carry on always and forever, anyway nadhani hauta rudia kosa.




    I was forced by Check In staff at O.R Tambo to check my baggage even after telling her whats inside the bag and she assured me that so long as its locked hakuna tatizo, lakini kufika Dar ni balaa lock zote zimevunjiliwa mbali, na kibaya zaidi nimeenda SAA afisi wanasema vitu hivyo havimo katika mkataba wao wa fidia. This is very very sad, I mean those x-rays are there to let them see what you have na kisha waibe, hii inasikitisha sana wadau, nimeshatumia huduma za ndege nyingine kama KLM, Qatar, BA au zetu sijawai kutana na hili.
     
  6. K

    Kafara JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    pole sana. inauma sana na kweli
    june 2010 kutakuwa na "vilio" kwa sana
    mitaa ya bondeni
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nakushauri uandike barua kwa mojawapo ya magazeti maarufu SAF uwasimulie yaliyokupata. Kwa sababu wamo katika maandalizi ya World Cup na hawataki kupata aibu labda watasukumwa kuchukua hatua kuhakikisha wizi huu hautokei tena. Pole sana hata hivyo.
     
  8. AlMusoma

    AlMusoma Member

    #8
    Jan 17, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    I can understand how you are feeling and all I can say is, pole sana. It is a shame kwamba mambo haya yanatokea kila kona Afrika. Nenda msikitini Mwanza mara umeibiwa viatu, it is a shame...
     
  9. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #9
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri wenu wote naomba kama utakuwa na address yao nisadie ndugu yangu au yeyote alokuwa nayo kwani walivyochukuwa ni vitendea kazi vyangu na sasa sina budi kuanza alif kwa kidole.
     
Loading...