Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I hate the way I love him

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaunga, Aug 4, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nikiamka ni mtu wa kwanza kumfikiria, nikilala ni mtu wa mwisho kumfikiria!

    Ndoto zangu nyingi ni juu yake!

    Nisiposikia sauti yake naumia!

    Nisipopata SMS nakasirika!

    Sina nguvu za kucontrol hisia zangu na sina uwezo wa kumficha ninavyojisikia!

    It hurts so much that we are apart, ninaumia sana ninapotaka kukumbatiwa lkn naishia kukumbatia mito.

    Nahisi ninaact like a school girl in love while l am a mature woman; nifanyaje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    buy a dildo..lol
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Pole sana Kaunga. Ishu ni kuwa je huyo umpendaye hivyo anajua? Naye anakupenda?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Dear Kaunga,that is positive thing...let it flow like a river!i like that
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Jamani dildo ni mtu, l am in love with a person na sio kwamba l am horny!
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Ndio mapenzi hayo Kaunga!!!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    The Boss unajua kuna jamaa anatumia hii Avatar yako kule kwa blog ya mange anajiita Mudy Washington,,unaonaje tukamshtaki?
     
  8. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    je yeye anafeel the way u do!! And if it is ..yes..why so muted!! Kama ni girl itakua ngum hasa kwa tamaduni zetu!! Ila wewe ni matured tumia indirect ways to attract him(or her)..naamin anakupenda pia..amin!!,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    video chat daily basi
    it helps a lot
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mafeelings jamani yana tatiza wengi lol
     
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwambie unavyojisikia, unless he's married. wadada saa zingine anzisheni la sivyo mtaumia kimoyomoyo tuu.

    EDIT: sorry kumbe tayari mko pamoja, my bad :(. install skype on your PC
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280

    aisee we ni mtu wapili kuniambia
    nahisi ni member pia humu
    dah muache tu...
    kisheria hayuko wrong ingawa anani boa
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Asante Asprin hasa kwa kuona userious wa issue yangu na kunispare na utani wako!

    Yes anajua, na ninafikiri ninamchoke kwa kumwambia how much l love him.
    He says l am the love of his life, and l think he means it. Umbali ndugu yangu na nature ya kazi zetu ni mtihani mkubwa l think.

    I pray Mungu ayabariki mahusiano yetu; niombee na wewe pia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I think l am too old for this, hii ya kukagua Simu kama SMS imeingia jamani. I was doing well kabla ya kukutana naye!
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Thanks BAK, again!

    I wish ningempenda nusu ya ninavyompenda labda nisingekuwa muathirika hivi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Do you trust him? Ameshapropose? Ushawahi kupenda hivyo hapo kabla?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    He knows, the thing is tunakaa miji tofauti, and l want to be with him everyday. Si unaona jinsi ilivyo ngumu hata kama tungekuwa tunakaa pamoja. Kazi zetu wote ni za kutoka sana!

    Naamini ananipenda, ila mwenzangu yuko kimature zaidi though we are agemate!

    Nashukuru mwaya kwa kuniwishia well.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Desperate times call for desperate measures..You need to act now before it is too late...Mhhhh! only 50% of your love eeh!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mwambie ajue anavyokuchanganya , lol...


    [​IMG]
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Follow your head & nt ur hrt.
     
Loading...