Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I hate my Ex-

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, Feb 21, 2011.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani hebu niambieni namsaidiaje huyu kiumbe.
    Few years ago nilikuwa na boyfriend where we loved each other to death, yeye mwenzangu alikuwa ni mtoto wa mama(familia bora, mboga saba),school international mi nimetokea kule swahili academy a.k.a mtakuja primary school.

    After sometimes huyu mwenzangu akawa alcoholic bila ya kwao kujua,na mpaka walivyokuja kujua wakawa wanamuadhibu kwa kumnyima hela za matumizi, kwao walivyoanza kumtenga akaanza kuni abuse flani hivi, i mean nikiwa na hela basi nimpe yote akanywe pombe, nisipompa tunapigana.

    siku zikaenda miaka ikapita,alivyomaliza chuo kila akitafutiwa kazi(hawezi kutafuta kazi mwenyewe coz of ulele mama) baada ya muda lazima afukuzwe kwa ajili ya ulevi.
    Nikaanza kumchukia huyu kijana,maana akawa ni mlevi wa matapu tapu.

    Mungu si asumani wala rajabu, nikafanikiwa kuja ulaya kubeba box hapo ndipo nilipopata nafasi ya ku move on na maisha yangu na kumsahau.

    Tatizo ni kwamba anazidi kunisumbua na kila nikijaribu kumwambia abadilike hanielewi, he is about 30 bado yupo yupo tu anaishi na mama, mlevi wa gongo,ana kila aina ya kituko.
    Kila nikimwambia mimi na wewe tumemalizana hanielewi, eti anasema nimebadilika sababu nipo ulaya ana beep mchana na usiku.
    Now namchukulia kama best friend,nataka kujaribu kumsaidia angalau labda aache pombe.
    Nikampa condition kwamba akitaka turudiane basi aache pombe, akakubali, after two month naongea nae, nikamtania kwa kumuuliza"vipi leo haujanywa? alichonijibu ni kwamba eti hana hela,kama vp nimtumie hela ili akapate beer 2.. sasa hii ni akili kweli? alishasahu kwamba aliahidi atabadilika.
    i cant change my contacts na nataka awe out of my life forever nafanyaje? nisaidieni jamani.:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
    i just hate him
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    halafu sijui huwaga wanawapaga nini,maana mnawapenda kupita kiasi na hamsikii la kuambiwa.Binamu yangu yeye mpaka kangolewa meno nabado hela ilotumwa kumsaidia jaamaa kabeba kenda nywea mapombe mavi yake bado anaye tu na ukitaka kumsaidia lazma amtaje na huyo kibwengo mkubwa wa shetani:rain:
     
  3. shejele

    shejele Senior Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie tu kuna mtu mwingine kwenye maisha yako, kwa hivyo aendelee tu na maisha yake na ache hiyo tabia ya kukubeep beep coz jamaa yako anamind.
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi mwenzenu sijui labda nitakuja kubadilika huko mbele ya safari? Lakini nikisema Nooooooooooooooo to you nimesema sirudi nyuma wala sigeuki, na nikisema Yesssssssssss nimesema kwa kumaanisha pia!!!
    Ni rahisi Yes kubadilika kuwa Nooo kuliko Noo kuwa YES!!

    Najua tunaishi kwa neema ya Mungu, so hata bila uwepo wako wewe nitakayeona sikupendi au nakupenda maisha yanaendelea tu. Ilimradi nisimkosee Mungu kivile!!

    Mwache abip atachoka ataacha, nini kubip apige masaa yote kumi na mbili kama sitaki kupokea sitaki tuuuu!!
    Na hawa watoto wa kwenye taulo hawa, daaa nikikuhisi tu we ni wa kwenye taulo, nakula kona tu manake najua hapo maisha lazima yawe magumu!!!

    So dada kwa nini uhangaike na mtu humpendi, tena yuko mbali hivoooo!!
    Hata tungekuwa tumepanga nyumba mmoja achilia mbali tunakaa mtaa moja, YES ni YES na NO ni NO!
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ukitaka ushauri ni huu fahamu katika mahusiano kuna wenza wanaweza kukusaidia ukawa very sucessfull in life na wengine wakakufanya uwe kama uliyechanganyikiwa kwa matatizo. Sasa jiulize Boyfriend wako yuko kundi gani. Kama ni kundi la mikosi na matatizo achana naye tafuta mwengine wa maana, kwani huyo hawezi kujirekebisha sana sana anakudanganya tu!!! Kama yupo katika kundi la mafanikio poa sana endelea nae tu kuenjoy maisha.
     
  6. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo nimesha achana nae na neno ITS OVER kwake nadhani imekuwa kama wimbo wa taifa, anapotea kwa muda then anaibuka tena na ku beep na msg za hapa na pale za kudanganya kwamba amebadilika.
    mi hata sijui namfanyaje, I wish angebadilika akawa kama wanaume wengine wa kawaida, hata awe anaingiza alfu 50 tu kwa mwezi,lakini unajua mtu huo ndio uwezo wake.
    ndugu zake wote wamemtenga na rafiki zake wote aliocheza nao anawakimbia kwa kuona aibu maana kila mtu amekuwa successful na maisha yao. alichofanya ametafuta marafiki wanywa gongo wenzake ambao hata shule hawajaenda.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwangu wewe ni YES hata ukisema NO utabaki YES tuuuuuuuu
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    huyu yupo kwenye kundi la kurudisha nyuma, maana hataki hata akuone na cent, enzi hizo akiniona na alfu 10 tu, basi atawapigia wanywa gongo wenzake wote awape ofa kwa hela yangu. yaani kila nikikumbuka alivyonirudisha nyuma kimaisha natamani kulia. but anyway kila kitu kina happen for a reason.
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yani nimeomba huu ushauri kwasababu ameibuka tena ananisumbua kinoma,yaani sina hata raha
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh kuna kitu kinaniambia kuwa bado unampenda huyu jamaa:rain:
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    believe me, huwezi amini ninavyomchukia. then nimesha move on na maisha yangu
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaa lamoto, usije tu ukaniunguza mwenzio!!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wadadaaaa mnawapenda saaana wauza sura nadhani mambo safi toka family zao ndo zinawachanganya. kuna mdada mmoja na yeye yuko kwenye late thirties kazaa na jamaa ambaye ni mdogo kuliko yeyeee jamaa kwao mambo supaa jamaa si mlevi lkn mpaka leo anakaa kwa mpaka leo anafanya kazi lkn hataki kuoa hamtunzi huyo mtoto wake dada ukimwona alivyo mzuri jamani duh lkn amedata kwa huyo jamaa dada ana maadili mazuri saana anavyomnyenyekea huyo jamaa lkn jamaa wala halina habari. fikiria mtu anapigiwa simu anaambiwa mtoto anahitaji nguo ya krismas baba anasema sina hela mbona sikukuu imekuja ghafla!! tehe huwezi amini dada anasema hawezi kuzaa au kuolewa na mtu mwingine yeye anaamini iko siku jamaa ataoa tu na mwanzoni demu alipopata ujauzito jamaa alikomaa itolewe demu akakataaa so dada zetu jihadharini na wauza sura haoooo
     
  14. P

    Pokola JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa mkuu wauza sura watapata wapi wapenzi kama kila mtu atawakataa? Mi nafikiri tatizo sio kuwa mambo safi, ni mtu mwenyewe.
     
  15. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    The thing is unaonekana still you real love the man kwa kweli. Cha msingi chukua maamuzi magumu ya kumuacha
    hawezi kukusumbua milele after all you have you own so humtegemei kihivyo najitahidi kuanzisha mahusiano mpya kama uko tayari ili kumtoa moyoni mapema
     
  16. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe hauna huruma kwa mwenzako??? amejirekebisha muhurumie mpe kile ulichokuwa unampa amekumbuka
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Muubirie ampokee YESU aokoke atashinda majaribu ya shetani ya Pombe
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi uwa na wasiwasi na AKILI ya WANAWAKE!

    Huyu mtu amekutenda, mpaka ukachukua uamuzi wa kwenda nje ya nchi...

    Baada ya kufika nje ya nchi unapata ki-simu cha kichina halafu unamtumia CONTACT...!!!!!!!!!!!!

    Nadhani aliyesema uhawala hauwezi kuisha alikuwa mkweli! kha!!

    Wewe mwenyewe ndiye uliyeanzisha mawasiliano baada ya kufika huko nje ya nchi, sasa unataka msaada gani?
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,467
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Lakini inaweza kubadilika tho ni ngumu, ama :msela:
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unamuendekeza mwenyewe....wewe si Mungu my dear wa kuweza kumbadili mtu.....ignore him,he does not deserve you kabisaaa!!!

    endelea na maisha yako,usijibebeshe mizigo mikubwa,the best you can do is to pray for him!!
     
Loading...