Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I hate my Boss! I hate you

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Nov 3, 2009.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hey guys!.
    I just feel that I hate my boss. I even Dont want to see him.
    Namchukia sana.
    Huyu jamaa hajui wajibu wake hata chembe! mzigo wote wa kazi umelala kwangu yeye muda wote yuko na yahoo massanger!!
    yaaani!!!!!

    grrrrr!!!!!!!!!!....................
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Na wewe uko na Jamii Forums! Ngoma droo! Love him baby!
     
  3. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    I feel you,....my boss alos knows nothing abt the wrok she's supposed to be doing, kazi yake kuforward kazi kwetu...grrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Niko na jamii forums huku napiga mzigo!! ila jamaa kaniachia workload yote m2 wangu. natamani hata niache kazi. nikirudi home niko hoi. yaani hoi ya ukweli. but I belive there is life after employment!!!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Just for my personal interest, kwani unafanya kazi gani? Nataka nikupe kaushauri flani hivi!
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Sack your boss and find a better one!
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo haikusaidii Vivian,unajipa presha za bure kwa kuweka vinyongo moyoni.Ninachoona hapo kuna communication breakdown.

    Kama anakuudhi kwa nini usitafute muda muafaka mkakaa na kuongea ili mrekebishe tofauti zenu? Na wewe unapokuja humu JF ni revenge? sababu sioni tofauti.Au hamna wakubwa wengine zaidi yake ukawaeleza.

    Kama hayo yatashindikana ,nakushauri acha kuweka chuki moyoni zinaleta presha utakufa siku si zako,chapa mzigo wewe mwenyewe,aftaloo unapata experience zaidi ya kufanya kazi kwenye mazingira magumu na sivi yako inapanda chati.

    ushauri mwingine , mkabidhi Yesu mizigo yako ya kuonewa na bosi, atakusaidia.

    ubarikiwe sana.
     
  8. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inauma sana!! tena sana!!!!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    si um-Pm? Lakini sio kila siku
     
  10. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lots of ppl wana ni pm!! please dont pm
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Serious?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sasa si umwambie huyo boss wako afanye kilichomleta job eeh ila na wewe inaonekana ni mvivu unachungulia kila mala anachokifanya boss wako
    hahahaha
     
  13. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Is it that simple? just tell me how to do it!!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    I will unless you change your avatar if you know what I mean. Utapata pm nyingi kwa sababu ya hiyo avatar. Kama unabisha muulize Firstlady1. Hahaha! Mchumba sorry, I hope umenielewa.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mvivu..NUKTA
     
  16. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Napenda kuwa mkweli na ndo maana nimeweka ma real photo! i cant fool ppl with another Avator Chrispin. Et FL1 ni kweli unapata pm nyingi sana? coz jana nimepata Pm zaidi ya 30. na zote nilijibu.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mwambie boss kwanza i salute wewe una degree nyingi ndo maana ukawa boss wangu au mie nina kuzidi elimu ya msingi mpaka secondari lakini ndo hivo majukumu
    naomba tusaidieane kazi boss wangu kila nikirudi home nimechoka sana nashindwa kufanya kazi za home kwangu kwa ufasaha

    Ndimi assistant wako Vivian
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vivian I have the worst boss on earth na anajulikana mjini hapa kwa roho mbaya bora huyo anayekupa makazi huyu anakufukuza na kazi laini na komaa naye kila siku kabla ya kazi nasali/nasoma zaburi ya 35 najikabizi mikononi mwa Mungu na si mwnadamu pia nafanya majukumu yangu nikibooreka saaaaana nawasiliana na wapwa hapa JF maisha yanasonga

    Utahama hiyo kazi na utaeenda sehemu nyingine utakutana na BOSS anataka ze utamu hapo ndio utachanganyikiwa halafu BOSS mwenyewe ni HIV +
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Danganya toto kula kande mbichiiiiii!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kama anapata PM 30 kwa siku,basi usimpm tena,nimeghairi! sidhani kama kuna usalama.
     
Loading...